• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cài Game đuôi *.jar không được?

nanhbac1130

tại sao em cài mấy cái game đuôi.jar không được vậy:(( ai bít chỉ mình với thanhk nhiều

Kojiro

Super V.I.P
Cài báo lỗi gì? Cài trên máy nào? Nói chung chung ai biết đâu mà lần vậy bạn :-??

hoang6300

Cài báo lỗi gì? Cài trên máy nào? Nói chung chung ai biết đâu mà lần vậy bạn :-??
chắc k phải báo lỗi, mà là dùng xplorer rồi bấm vào file jar nên nó k cài đặt mà open ra cả đống file ý mà.
Chọn open by system nhé

anhlee123

Ban a. May may nay thj no ko co file jad kem theo de chj dan dg link vao file jar>>unable la dung.

TruongHan

Super V.I.P
Phải kiểm tra lại xem file Jar bạn down về đã đúng dung lượng chưa,test các file Jar khác xem.nếu file Jar nào cũng báo lỗi là bị lỗi FW của máy rồi,format không hết thì phải Flash lại

duonglepro

mấy file jar đó theo mình biết thì từ 5320 trở đi dung lượng dưới 1m thì phải cài vào bộ nhớ máy,dung lượng trên 1m nó nới cho cài wa thẻ

ngovandang

theo mình biết thì một số máy java không vài quá 1 Mb được đâu!trước mình cài cái Mdict nặng gần 4Mb cho 6300 mà có được đâu,cũng báo "unable to install",dù là cài vào máy hay thẻ,nên của bạn kia cài không được là phải

longhuyenhp

May game va pm java tren may cua minh deu co thiet lap sound nhug sao choi k bao gio co tieng ca.mih dug n95-2,cac ban chi giup mih nhe

Nynk_102

Khi bạn đã thiết lập sound đầy đủ mà chơi vẫn không có âm thanh của trò chơi phát ra thì chắc chắn bạn để Cấu Hình im lặng hoặc bạn ko để chuông ở cấu hình đang dùng. Hãy chuyển sang cấu hình Bình thường bạn sẽ có âm thanh khi chơi game . Chúc vui

matran11

mấy file jar đó theo mình biết thì từ 5320 trở đi dung lượng dưới 1m thì phải cài vào bộ nhớ máy,dung lượng trên 1m nó nới cho cài wa thẻ

Đang dùng 5320 v4.13 (Hack fone = Hello OX) mấy cái file *.jar cài vào thẻ đều đc hết mà đâu có phân biệt dung lượng gì.

kykiske79

Kô nhất thiết phải đổi sang cấu hình khác. Cái quan trọng là bạn phải chọn "Bật" ở mục Warning tone trong phần cài đặt của từng cấu hình. Khi vào game thì bạn chọn sound on là đc.

nttuan93

Reset lại máy đi. Máy bị lỗi đó. Ngày trước máy mình cũng bị giống vậy, tất cả file java đều ko cài đc (kể cả opera mini). Sau khi reset xong thì lại xài bình thường.