• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁCH HACK HỆ THỐNG CHO UIQ3.O

trankhap1i

Mấy A ơi em cài capswitch rồi nhưng còn file trkdriver.ldd thì làm sao chép vào C\sys\bin được vậy ?Máy em mở swiss pro nhưng vào sys thì máy báo là protected folder giúp với

hieusaco

Mấy A ơi em cài capswitch rồi nhưng còn file trkdriver.ldd thì làm sao chép vào C\sys\bin được vậy ?Máy em mở swiss pro nhưng vào sys thì máy báo là protected folder giúp với

Bạn tải capswitch 1.1.2.7 về đi, cái này không cần copy file đó mà cũng hack được luôn đấy, chắc capswitch kia bạn cài là bản cũ nên vẫn đòi file trkdriver.ldd

trankhap1i

Bạn tải capswitch 1.1.2.7 về đi, cái này không cần copy file đó mà cũng hack được luôn đấy, chắc capswitch kia bạn cài là bản cũ nên vẫn đòi file trkdriver.ldd

Ok rồi cảm ơn và cảm ơn rất nhìu,em mừng wa.Mấy ngày nay ngủ ko yên với cái pm này .nay nhờ mấy a giúp đỡ mới thành công đc.chúc mấy a sức khỏe để làm viêc tốt hơn với diễn đàn thanks

TSV

các bác ơi, em đăng ký diễn đàn dc 2 tiếng rồi, đọc đến chỗ hack ổ C, đọc được 5 pages về nó nhưng em cũng chưa hiểu căn bản hack cái này làm gì, và khi hack mà bị hỏng thì có thể master reset dc không? xin các bác giúp! thankiu các bác.

thietvtec

To bác TSV: Hack là xem và cài thêm được một số phần mền mà không cần sign. Hack mà bị hỏng thị làm lại từ đầu. Chẳng sao cả.
thân

hoanghai1992

các bác ơi, em đăng ký diễn đàn dc 2 tiếng rồi, đọc đến chỗ hack ổ C, đọc được 5 pages về nó nhưng em cũng chưa hiểu căn bản hack cái này làm gì, và khi hack mà bị hỏng thì có thể master reset dc không? xin các bác giúp! thankiu các bác.
pác cứ thử làm đi, đúng hướng dẫn thì ko hỏng đâu, lại thấy dễ là đằng khác, đọc thấy dài nhưng làm mới thấy nhanh :D

hieusaco

Bạn đã hiểu hack là như thế nào và mục đích của nó để làm gì chưa, nếu hiểu rồi thì mình nghĩ bạn không cần làm theo các bước hack ổ C mà chỉ cần cài capswitch 1.1.2.7 vào là đã hack được ổ C rồi (link ở phía trên mình vừa gửi cho bạn trankhap1i đó)

halogen

Bạn đã hiểu hack là như thế nào và mục đích của nó để làm gì chưa, nếu hiểu rồi thì mình nghĩ bạn không cần làm theo các bước hack ổ C mà chỉ cần cài capswitch 1.1.2.7 vào là đã hack được ổ C rồi (link ở phía trên mình vừa gửi cho bạn trankhap1i đó)

như bạn nói thì chỉ cần cài capswith 1.1.2.7 và dùng swiss manager là có thể vào thư mục ẩn rồi.các thao tác và file còn lại(ở phần đầu topic) có cần cài đặt và thực hiện trên PC nữa không?mình đọc rất nhiều lần nhưng nó vẫn mơ hồ quá.giá như có ai đó post ảnh thao tác các bước thì anh em dễ làm hơn biết bao nhiêu.Dù sao cũng cảm ơn sự nhiệt tình của các bạn

smiler

Well-Known Member
như bạn nói thì chỉ cần cài capswith 1.1.2.7 và dùng swiss manager là có thể vào thư mục ẩn rồi.các thao tác và file còn lại(ở phần đầu topic) có cần cài đặt và thực hiện trên PC nữa không?mình đọc rất nhiều lần nhưng nó vẫn mơ hồ quá.giá như có ai đó post ảnh thao tác các bước thì anh em dễ làm hơn biết bao nhiêu.Dù sao cũng cảm ơn sự nhiệt tình của các bạn

Cài đặt CapsSwicth 1.1.27 là ổn rùi. Thay cho toàn bộ các bước ở #1.
Cái này dễ quá cần gì post ảnh. Bạn cứ cài bình thường như tất cả các phần mềm khác. Trừ khi bạn chưa bao giờ cài phần mềm.

halogen

Cài đặt CapsSwicth 1.1.27 là ổn rùi. Thay cho toàn bộ các bước ở #1.
Cái này dễ quá cần gì post ảnh. Bạn cứ cài bình thường như tất cả các phần mềm khác. Trừ khi bạn chưa bao giờ cài phần mềm.

cho mình hỏi thêm chút.sau khi hack được hệ thống,cài đặt các phần mềm trước đây cần phai sig thì cứ cài đặt như bình thường là được phải không?nếu cần thao tác thêm gì bạn hướng dẫn cho mình chút nhé.THANK!:-??

smiler

Well-Known Member
cho mình hỏi thêm chút.sau khi hack được hệ thống,cài đặt các phần mềm trước đây cần phai sig thì cứ cài đặt như bình thường là được phải không?nếu cần thao tác thêm gì bạn hướng dẫn cho mình chút nhé.THANK!:-??

bạn phải copy mod cài đặt vào C:/sys/bin
bạn tự tìm nhé, mình đang on băng điện thoại không tìm lick được

Posted via Mobile Device

Son_Nguyen

mình đã làm các bước theo đúng hướng dẫn rùi mà đến lúc copy file trkriver.ldd vào thư mục C:\sys\bin ko được. Mình đã xem được hết các file ẩn trong thư mục này rồi. Bạn nào biết chỗ này giúp mình với. Thanks!

tommynguyen1961

mình đã làm các bước theo đúng hướng dẫn rùi mà đến lúc copy file trkriver.ldd vào thư mục C:\sys\bin ko được. Mình đã xem được hết các file ẩn trong thư mục này rồi. Bạn nào biết chỗ này giúp mình với. Thanks!

là do bạn sử dụng swisspro bản cũ quá nó ko cho bạn chép đè file đó thôi.
Bạn chỉ cần sử dụng swisspro version 1.7 là ok thôi.
chúc bạn thành công.;;);;);;)

hieusaco

Sau khi cài xong capswitch 1.1.2.7 và xem được file ẩn rồi thì bạn nhớ bật capswitch sang off rồi tải file sis install mod theo đường dẫn sau về cài vào C/sys/bin là có thể cài thoải mái các PM rồi: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=26615

tommynguyen1961

sau khi mod thành công thì bạn ko cần file sign chương trình như trước đây nữa mà chỉ cần cài đặt bình thường thôi.
chúc bạn thành công.

Son_Nguyen

cảm ơn các bạn nhìu, mình đã hack thành công ổ C rùi. Rất cảm ơn bạn hieusaco nhìu. Chúc mọi người luôn mạnh khỏe, hehe.

triquan

.. có bác nào up lại phần hack tool dùm mình với, down đến 99% là die hoài
.. thanks nhìu