• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC SỰ CỐ,YÊU CẦU VÀ THẮC MẮC VỀ UP FIRMWARE

h04ngl0ng

Các pro cho hỏi về vấn đề này với.về up fw máy 5530
Máy mình up bằng phoneix.cắm Cáp vẫn nhận rm bình thường.nhưng đến đoạn máy trắng nào hình thì tự nhiên máy tính tự ngắt kết nối với đt.không thể up tiếp.mà máy thì chỉ cắm cáp đúng 1 lần.cắm lần thứ 2 không nhận nữa.muốn nhận phải tắt nguồn mở lại.ức chế quá.ai biết bệnh em nó cho em ý kiến với

Radium

Moderator
Các pro cho hỏi về vấn đề này với.về up fw máy 5530
Máy mình up bằng phoneix.cắm Cáp vẫn nhận rm bình thường.nhưng đến đoạn máy trắng nào hình thì tự nhiên máy tính tự ngắt kết nối với đt.không thể up tiếp.mà máy thì chỉ cắm cáp đúng 1 lần.cắm lần thứ 2 không nhận nữa.muốn nhận phải tắt nguồn mở lại.ức chế quá.ai biết bệnh em nó cho em ý kiến với

chuyển qua J.A.F đi bạn. Đơn giản dễ thành công :p

h04ngl0ng

Jaf cũng thế bạn ạ.k flas được.flas đến đoạn điện thoại reset nó tự ngắt kết nối.k kết nối lại đc

kpud1204

Ai có mod cái qwerty như thế này cho CFW không? (N97v30 > 5230).

style144

Cho mình xin cách mod cái chữ ''danh bạ'' thành nút vào menu được không?

h04ngl0ng

máy bạn flash đc tới đó mà sáng tí rồi tắt chắc tạch rồi quá :( bình thường bật lên đc chữ Nokia không bạn?

máy đang dùng bình thường bạn à.chỉ là bệnh k flas đc thôi.nó trắng màn hình k hiện gì cả.có khi nào do bản fw này k

phamducanh90

m đang gặp rắc rối về fw n97 đây. dùng hay bị đơ. phải chăng m chạy ko đúng cách?
m chạy bằng jaf, ai biết giúp m với

iamstven

tự nhiện sau khi thêm một số mod linh tinh như tắt ứng dụng ngầm,đổi tên cấu hifnh bình thường...thì khi nhắn tin...có tin báo cáo thì nó rung và chuông như có tin nhắn...trước không bị thế...ai cho ý kiến khắc phục cái....t dùng 5530 fw cook n97mini...thank

iamstven

pro nào cho hỏi...máy mình cứ 1 time thì shmessenger với xplore không vào được...ấn vào là nó trơ ra rồi không động tĩnh gì...hix

Radium

Moderator
pro nào cho hỏi...máy mình cứ 1 time thì shmessenger với xplore không vào được...ấn vào là nó trơ ra rồi không động tĩnh gì...hix

sh mình k biết chứ xplore nếu bạn dùng bản 2 icon thì ấn vào thằng xpunrg là xài lại bình thường