• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 lai N97 giao diện Sym^3 cho 523x - Anonymous v7 by Duy Thanh (12/03/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

minhmovt1

minh cài vietmap vào . dùng bình thường nhưng không thể cấu hình được hệ thống và 1 số tính năng khác . Mong bạn xem lai vì mình đang rất cần đến vietmap

tatthanhlx

Thấy a DT sữa được cái chữ Ngôn Ngữ trong *#0000# thành Duy Thanh luôn , PRO quá , a sữa ở đâu chỉ e sữa với để e đỗi nốt mấy cái kia luôn với

akhoa9955

cái đó do themes bạn à , kím themes có wid trong suốt ấy , cài vào

ùm thì mình có cái theme, nhưng tiếc cái widget hem trong suốt, pác nào rành về theme hướng dẫn e với nhá, ko bik fải thay entry nào nhỉ??????????????

kitavn

DuyThanh có ra bản nào nữa không , từ bản unique đến bản này , ver nào cũng thích , nhưng mình muốn có thêm bản cfw gốc nữa , xài c6 đẹp nhưng thấy hơi nặng ram!

hr1994g

bạn có thể gửi cho mình bản của bạn được không
????;;)

của mình vẫn bình thương mà.( 5233 4x4 big icon )

Ok luôn!! Nhưng chờ mìk nha!! Hôk up luôn đc!! Với lại mìk cài luôn nhạc chuông vào CFW rùj!! Và patches add cứng vào CFW!!!

Thấy a DT sữa được cái chữ Ngôn Ngữ trong *#0000# thành Duy Thanh luôn , PRO quá , a sữa ở đâu chỉ e sữa với để e đỗi nốt mấy cái kia luôn với

File đó ở Resource\apps\NSmlDMSync.r96[*.rxx]. Dùng Hex Editor nha pạn của X-plore!

QuanDay

ai bik cách khắc phục ko?với cái nge nhạc nữa bấm ngoài hs ko vô mà vô menu mới vô đc và nó ko hiện bài hát ngoài hs.chán

Có phải bạn dùng phần mở khóa của binh24 ko. Nếu dùng bản bên dưới blog thì bị thế. dùng bản bên trên blog thì ok. ;;)

manh056

Có phải bạn dùng phần mở khóa của binh24 ko. Nếu dùng bản bên dưới blog thì bị thế. dùng bản bên trên blog thì ok. ;;)

uh.thank bạn tí ra làm lại.mà binh24 đã fix lỗi ko báo tin nhắn cuộc gọi nhỡ rồi giờ chuẩn lun.ax cái bên dưới thì không fix lỗi báo tin nhắn với cuộc gọi nhỡ bạn a

Chỉnh sửa cuối:

ctgreen312

Fix lỗi hiển thị tin nhắn được rồi hả bạn, hay thế, bạn cho mình link down được không?

manh056

Fix lỗi hiển thị tin nhắn được rồi hả bạn, hay thế, bạn cho mình link down được không?

bản fix đc thì dùng cái thông báo và nhạc ngoài hs ko đc.

Ok luôn!! Nhưng chờ mìk nha!! Hôk up luôn đc!! Với lại mìk cài luôn nhạc chuông vào CFW rùj!! Và patches add cứng vào CFW!!!

File đó ở Resource\apps\NSmlDMSync.r96[*.rxx]. Dùng Hex Editor nha pạn của X-plore!

bạn có thể chỉ cụ thể đc không vì mình vô mà toàn kí tự không a không bik sửa cái nào cả.mình thấy tên Duy Thanh rồi mình muốn đổi thành Ngôn Ngữ vậy làm sao bạn.thank

Chỉnh sửa cuối:

hymalaia1

bản fix đc thì dùng cái thông báo và nhạc ngoài hs ko đc.

bạn có thể chỉ cụ thể đc không vì mình vô mà toàn kí tự không a không bik sửa cái nào cả.mình thấy tên Duy Thanh rồi mình muốn đổi thành Ngôn Ngữ vậy làm sao bạn.thank

bạn tải file đính kèm của mình về giải nén rôi chép đè vao đường dẫn rofs2\Resource\apps là được:|

squalllion

sao mình không cài được python 1.9.7 nhỉ,máy cứ báo đã có rồi nhưng ứng dụng python "touch comic 1.81" thì lại báo thiếu mới chán chứ,với lại trình duyệt ảnh không có chức năng sắp xếp ảnh theo tên hay ngày nữa

M4_Vu0ng_001

bạn nào flash rồi cho mình hỏi nếu vào Cài đặt > Điện thoại > Đèn thông báo > Đèn nháy c.đ.chờ > Tắt thì khi có tin nhắn đến hay là có cuộc gọi nhỡ thì đèn trắng có nhấp nháy không???

em xai fw cua bac mod kha ok nhung cho hoi cai swipe to unlock co cach nao bo dc ko ?

Chú ý : Tiếng Việt có dấu nhé bạn

TruongHan

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

tat den thong bao rui` thi no' ko nhap nhay den nua bac mavuong ah` e thu rui`

em thu roi tat den thi no ko nhap nhay khi co cuoc goi hay tin nhan toi

Chỉnh sửa cuối:

M4_Vu0ng_001

em xai fw cua bac mod kha ok nhung cho hoi cai swipe to unlock co cach nao bo dc ko ?

Chú ý : Tiếng Việt có dấu nhé bạn

TruongHan

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

tat den thong bao rui` thi no' ko nhap nhay den nua bac mavuong ah` e thu rui`

em thu roi tat den thi no ko nhap nhay khi co cuoc goi hay tin nhan toi

cảm ơn bạn nhiều
mọi người có ai biết cách để đèn vẫn nhấp nháy khi có cuộc gọi nhỡ hay có tin nhắn đến không???

viet19137

Bro Thanh cho hỏi phát @@
Jaf với core v21 thì đổi tên file kiểu gì vậy ( máy bạn mình 5230 ) ?
Bản V40 có dùng ổn định ko ?
Đang tính Jaf hộ đứa bạn ~~!

Status
Không mở trả lời sau này.