• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 lai N97 giao diện Sym^3 cho 523x - Anonymous v7 by Duy Thanh (12/03/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

Nhoxly00

Đặt chế độ auto khoảng 15p sẽ tự động tối ưu, ram sẽ luôn ổn định. Bù lại thì tốn pin...

NguyenDuyThanh

Bắt đầu upload v5: fix ram tốt hơn 1 chút, xóa Shazam giúp giảm dung lượng rofs2 (ai dùng Shazam download file đính kèm ở #1), Killme trở lại
=> Nghỉ cook 1 thời gian do mình giờ rất bận. Chỉ lên forum trả lời thắc mắc. Mọi góp ý sẽ đều đc lưu ý khi mình tiếp tục công việc cook.

Chỉnh sửa cuối:

manh056

zây thui để ram ít cũng đc chứ ram cao dc gì đâu.it mà nhanh thì dc.hjhj

tranconghd89

Bắt đầu upload v5: fix ram tốt hơn 1 chút, xóa Shazam, Killme trở lại
=> Nghỉ cook 1 thời gian. Chỉ lên forum trả lời thắc mắc. Mọi góp ý sẽ đều đc lưu ý khi mình tiếp tục công việc cook.

sắp xong chưa bác. liệu đêm nay có không a?

manh056

uhm.nghỉ đi chứ pac làm nhiều quá cũng mệt va tui mình update cũng mệt.giờ mình muốn ổn định lại một bản sài dài dài chán rôi up.hehe

NguyenDuyThanh

sắp xong chưa bác. liệu đêm nay có không a?

Theo thời lượng upload mà MediaFire hiển thị là 1 tiếng 15 phút nữa. Lần lượt thứ tự up là 4x4 -> 3x4 -> 4x4 big icon. Chia ra mỗi file chỉ tầm gần 15p.

P/S: Mai sẽ quay video fw để cho mọi người dễ hình dung. Ai rảnh làm cho mình video gửi lên cho đa dạng càng tốt <tiêu chí là có đầy đủ tính năng fw đc giới thiệu trong video>

tranconghd89

Theo thời lượng upload mà MediaFire hiển thị là 1 tiếng 15 phút nữa. Lần lượt thứ tự up là 4x4 -> 3x4 -> 4x4 big icon.

tức là hơn 12h.hjxhjx>>>ok. e sẽ bóc tem bản này.hehe. chứ mai đi làm đến tạn tối mai mới flash được thì không chịu nổi.

NguyenDuyThanh

File liên tục đc upload nên các bạn cứ check ở link đi, hiện tại sắp xong 2 file menu 4x4 rồi.

tranconghd89

File liên tục đc upload nên các bạn cứ check ở link đi, hiện tại sắp xong 2 file menu 4x4 rồi.

e đang down rùi.hehe. bản đầu tiên là bản 4x4 small hả bác

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

ah. mà bản v5 có cập nật gì mới không bác/ hay chỉ fix lỗi thui. em thay hiệu ứng khác được không?

Chỉnh sửa cuối:

bente402

sáng giờ ngồi net mà vẫn chưa flash dc..bực thật...phone not found hoài..lúc cắm cáp nó hiện bảng MTP gì đó..hic

truongtok2

mới úp lại kìa :p bản này khác bản hôm qua thế nào ko DT...kể vài điểm khác nào hay là fix lỗi gì à ;)

nhận xét cuối cùng là bản này giống 98% bản cũ ...có đôi nét khác là theme;;mặc định lưu nhật kí 365ngay ..còn bên trong thì giống bản cũ ;)

anhtrung1991

mình vưa cũng chạy lai rồi..nói chung chay laj chẳng mất bao nhiêu thơi gian...có cái gì mới la chạy \-/

phuong_s2

mã code của 5233 của em là 057963 mà cook firm ở trên lại là 059B792. Em liều flash thử thì ok, nhưng khởi động thì không lên hình được. Có cách nào không mấy huynh

truongtok2

đã text à kiểm nghiệm trên 2 máy bản cũ và bản mới...thì bản này tốn pin hơn...mặc dù đã sạc 3 tiếng...+ pin mới mua hôm qua mà pin nó xuống nhanh quá ....dùng bản cũ chắc tốt hơn bản này

Status
Không mở trả lời sau này.