• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 lai N97 giao diện Sym^3 cho 523x - Anonymous v7 by Duy Thanh (12/03/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenDuyThanh

sao ko cài đc killme hả bác :| nó bảo đã có sẵn :|
Thui chết, có lẽ lúc xóa chưa xóa hết (để mình kiểm tra lại & mình sẽ fix trong nay mai). Nhưng mà theo mình bạn đừng nên dùng Killme, dùng Swiss Manager Pro 3.0 hay hơn nhiều.

manh056

sàm, po tui pi khung hay j ma nói chuyen ko có, fán như thánh. ko piet thi hỏi mà, trả lời kiểu đo thi thoi im khỏi tra loi

piet j mà fán
Pac làm như cha người ta vậy.cfw của dt làm ra mà ko bik a.nếu dt co nóng hay bực mình trả lời hơi khó nge tí thì bạn nhịn ko đc a.bạn nên nhớ bạn đang sai hàng chùa đó.pac ấy đã vất quả lắm mới làm ra cho chúng ta bản cfw hoàn hảo rồi nay còn giải đáp những câu hỏi nữa.nếu như bạn thì bạn sẽ làm cho mọi người ko?

barracuda

Thui chết, có lẽ lúc xóa chưa xóa hết (mình sẽ fix trong thời gian tới). Nhưng mà theo mình bạn đừng nên dùng Killme, dùng Swiss Manager Pro 3.0 hay hơn nhiều.

ặc :| mình thích dùng killme hơn,đơn giản nhẹ nhàng ,bản tới bác bỏ killme đi thêm memcheck là ok :D

tatthanhlx

Pac làm như cha người ta vậy.cfw của dt làm ra mà ko bik a.nếu dt co nóng hay bực mình trả lời hơi khó nge tí thì bạn nhịn ko đc a.bạn nên nhớ bạn đang sai hàng chùa đó.pac ấy đã vất quả lắm mới làm ra cho chúng ta bản cfw hoàn hảo rồi nay còn giải đáp những câu hỏi nữa.nếu như bạn thì bạn sẽ làm cho mọi người ko?

Đúng là nhiều khi cũng bực mấy cái lỗi vớ vẫn nhưng mà thôi sài hàng họ thì đành im lặng tự mò cách Fix , không được thì đợi version mới ra xem có bị nữa không chứ có khi hỏi 3,4 lần , hỏi xong đợi 3,4 ngày vẫn chưa có comment thì cũng nản lắm , nóng nực nữa :D

manh056

Đúng là nhiều khi cũng bực mấy cái lỗi vớ vẫn nhưng mà thôi sài hàng họ thì đành im lặng tự mò cách Fix , không được thì đợi version mới ra xem có bị nữa không chứ có khi hỏi 3,4 lần , hỏi xong đợi 3,4 ngày vẫn chưa có comment thì cũng nản lắm , nóng nực nữa :D
Uả hồi giờ mình hỏi là có người trả lời liền mà.hồi giờ chưa bao giờ mình chờ câu trả lời lâu cả.chắc của bạn dt ko thấy đo.

NguyenDuyThanh

Làm sao mà trả lời hết đc chứ, mình đâu thường trực đc 24/7 đọc đc tất cả đâu.

thinh994

Làm sao mà trả lời hết câu hỏi đc, mấy bác cũng nghĩ giúp cho chủ FW, họ còn có bao nhiêu việc để làm chứ đâu phải ngồi 24/24 để trả lời đâu :D
Có nhiều câu hỏi đã có trong topic , mấy bác chịu khó dùng chức năng search trong topic ý, còn tính năng của bản này cũng đã nêu rõ hết trên bài viết đầu rồi. Và post câu hỏi cho chính xác, đừng cộc lốc thế thì người đọc cũng khó chịu, sao mà trả lời được

tatthanhlx

Uả hồi giờ mình hỏi là có người trả lời liền mà.hồi giờ chưa bao giờ mình chờ câu trả lời lâu cả.chắc của bạn dt ko thấy đo.

Hjhj, chắc là không thấy thật . Chỉ trách mình xui .
Nói trước là mình không có ý nói ai hết nhưng mà làm như lúc nào mình hỏi thì DT đều ko khi nào trả lời mình hết trơn , có mấy bạn cứ tấp vào là CHÉM GIÓ mình liền , cũng hơi chán nản 1 chút nhưng vì cái ĐT nên đành cam chịu :))
Hum trước ở bản Unique của bác DT mình có hỏi vụ Chỉnh PROFILE : chuông và âm tinh nhắn không quét thư mục Clip Âm Thanh chỉ quét ở Music (quét ở đây là tất nhiên nhưng nếu để nhạc chuông ở đó thì MOD Nhạc chỉ quét ở Music để là gì ?) giờ qua bản này đều hem thấy chổ đó đâu :(( .

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Làm sao mà trả lời hết câu hỏi đc, mấy bác cũng nghĩ giúp cho chủ FW, họ còn có bao nhiêu việc để làm chứ đâu phải ngồi 24/24 để trả lời đâu :D
Có nhiều câu hỏi đã có trong topic , mấy bác chịu khó dùng chức năng search trong topic ý, còn tính năng của bản này cũng đã nêu rõ hết trên bài viết đầu rồi. Và post câu hỏi cho chính xác, đừng cộc lốc thế thì người đọc cũng khó chịu, sao mà trả lời được

Bạn này nói phải nà . Nhưng mà Search trên Google thì không vào được Forum của PDA còn Search trên topic thì nó đưa về đầu TOPIC đó , nếu bài đó nằm ở #1xx>3xx như topic Unique thì có trời mà ngồi lật từng trang :d

Chỉnh sửa cuối:

tieudoithu

Lỗi Camera

Mình thấy có 1 lỗi đã tồn tại tự các bản trước đến h vẫn còn> đó là khi bật camera lên chọn 1 chế độ chụp cảnh khác như : Người dùng xác định , thể thao .... thì màn hình sẽ nhấp nháy liên tục và thông báo : XÃY RA SƯ CỐ NGOÀI Ý MUỐN. KHỞI ĐỘNG LẠI ĐIÊN THOẠI . các bạn kiểm tra xem có lỗi này không nhé, minh flash lai ma van bị hoài

PS: sao cái bản 5230 4x4 cứ thông báo đòi resrtar hoài vậy ta, lâu lâu đòi restart
Cảm ơn bác thanh nhé , phiên bản này cảm ứng nhạy, chạy tuyệt, theme đẹp

NguyenDuyThanh

Sau đêm dài nghiên cứu đã phát hiện ra nguyên nhân ăn ram. Tối nay sẽ up :))

Mình thấy có 1 lỗi đã tồn tại tự các bản trước đến h vẫn còn> đó là khi bật camera lên chọn 1 chế độ chụp cảnh khác như : Người dùng xác định , thể thao .... thì màn hình sẽ nhấp nháy liên tục và thông báo : XÃY RA SƯ CỐ NGOÀI Ý MUỐN. KHỞI ĐỘNG LẠI ĐIÊN THOẠI . các bạn kiểm tra xem có lỗi này không nhé, minh flash lai ma van bị hoài

PS: sao cái bản 5230 4x4 cứ thông báo đòi resrtar hoài vậy ta, lâu lâu đòi restart

Cái này ko thể thay đổi khi camera 523x ko có flash.

anhtrung1991

Sau đêm dài nghiên cứu đã phát hiện ra nguyên nhân ăn ram. Tối nay sẽ up :))

Cái này ko thể thay đổi khi camera 523x ko có flash.

bạn có thể làm cho nghe nhạc tai nghe to hơn được nưa ko... minh nghe cùng 1 tai nghe ,, ma nghe nhạc trên con 2700 to hơn bao nhiêu ý. hix

mình cũng bị lỗi đó..mong bác duy thanh fixt dùm..thank\-/

hymalaia1

Bác dt làm ơn up bản fix thông páo rõ tí nhè. Không dễ nhầm với pản final hôm qua. Mà pác up xong chưa vậy

thinh994

Hjhj, chắc là không thấy thật . Chỉ trách mình xui .
Nói trước là mình không có ý nói ai hết nhưng mà làm như lúc nào mình hỏi thì DT đều ko khi nào trả lời mình hết trơn , có mấy bạn cứ tấp vào là CHÉM GIÓ mình liền , cũng hơi chán nản 1 chút nhưng vì cái ĐT nên đành cam chịu :))
Hum trước ở bản Unique của bác DT mình có hỏi vụ Chỉnh PROFILE : chuông và âm tinh nhắn không quét thư mục Clip Âm Thanh chỉ quét ở Music (quét ở đây là tất nhiên nhưng nếu để nhạc chuông ở đó thì MOD Nhạc chỉ quét ở Music để là gì ?) giờ qua bản này đều hem thấy chổ đó đâu :(( .

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Bạn này nói phải nà . Nhưng mà Search trên Google thì không vào được Forum của PDA còn Search trên topic thì nó đưa về đầu TOPIC đó , nếu bài đó nằm ở #1xx>3xx như topic Unique thì có trời mà ngồi lật từng trang :d

À đúng là search = google sẽ không vào được PDAViet. Nhưng bạn đừng nên kich trực tiếp luôn vào link đó trên google mà hãy kích chuột phải vào link--> Chọn Open in new tab ( mở một thẻ mới ) thì sẽ tới được PDAViet, nếu lần đầu vẫn ko đc thì 2-3 là được liền :D. Mình làm hoài :D.

duong_hvan

Cac ban cho nhan xet ve fw nay di. Minh thay fw rat chuan,nhung thay Pin tut nhanh kinh khung!
Comment cua rieng minh!

Status
Không mở trả lời sau này.