• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6-00 cho 5800 phiên bản cook lại đơn giản gần gũi

OverYou

4mat the thi mất hết dữ liệu àh. 4mat máy để ổn định hơn mà xóa hết file hệ thống trước khi 4mát... Nhưng sao tự nhiên không cập nhật thư viện nhạc được nữa hic..! Ai đó gjúp với
Bro thanhhaifire chỉ nói là xóa những thư mục hệ thống trong thẻ nhớ chứ ko có nói xóa dữ liệu trong máy! Trên thẻ nhớ có 1 số thư mục như: sys, system, resource cần xóa để máy chạy ổn định hơn, nếu ko xóa thì ko ảnh hưởng gì đáng kể. Khi xóa xong reset lại máy là ok, giờ bro fomat bộ nhớ máy thì bó toàn thân luôn! JAF lại cho nó lành!

ferrari777

Từ khi sinh ra cái bản v52 trở đi có một lỗi nhỏ trong nhạc chuông , đó là nhiều lúc nó kêu đủ nhạc nhiều lúc nó kêu được 1 đến 3s là ngủm . Nhiều lúc bỏ trong áo ấm chẳng biết có cuộc gọi đến
Hầu như bản c6 v52 nào cũng thế 10 bản thì cả 10 đều như vậy , không biết chủ pic có thể fix được cái lỗi này không ?

thanhhaifire

Từ khi sinh ra cái bản v52 trở đi có một lỗi nhỏ trong nhạc chuông , đó là nhiều lúc nó kêu đủ nhạc nhiều lúc nó kêu được 1 đến 3s là ngủm . Nhiều lúc bỏ trong áo ấm chẳng biết có cuộc gọi đến
Hầu như bản c6 v52 nào cũng thế 10 bản thì cả 10 đều như vậy , không biết chủ pic có thể fix được cái lỗi này không ?

tắt cảm biến xoay tắt nhạc chuông và âm báo sẽ hết

trungx

bây h là 8h tối rồi, vẫn chưa thấy bản 5800 gốc đâu bác thanhhaifire ơi.

chjpkute

giúp với plast lại drt mà không được vẫn không quét nhạc ..kgi dung sp3 sau khi pho mat máy

thanhhaifire

giúp với plast lại drt mà không được vẫn không quét nhạc ..kgi dung sp3 sau khi pho mat máy

bỏ thẻ vào máy tính, backup nhạc, sau đó xóa folder sonud trên thẻ và tạo lại rùi chuyển nhạc vào. 4mat máy

OverYou

ko.................. hình như heonho làm đc ý hỏi bạn ý, mình chỉ thix 3x4 nên ko mò 4x5

Éc! Bro kêu chỉ làm CFW mang tính chung chung ko mang tính cá nhân. Thế mà lại nói 'mình chỉ thích Menu 3x4 nên làm' :D

thanhhaifire

Éc! Bro kêu chỉ làm CFW mang tính chung chung ko mang tính cá nhân. Thế mà lại nói 'mình chỉ thích Menu 3x4 nên làm' :D

có nhìu ng lại chê 4x5 ko có cột sóng & pin ko quen đó chứ, 4x4 thì có 2 loại icon to sát nhau và icon bé, nếu làm 1 bản cho đa số người dùng có phải 3x4 là hợp lý nhất ko? vì nào giờ 5800 vốn là 3x4 mà, chỉ việc sắp xếp sao cho gọn là xong !

barclays

bác cho em hỏi cái mod
- Xoay màn hình unlock by Ntv_79 - new & hot
gồm những file nào thế ợ =.=

chjpkute

fw này không có lim zim dùng mấy phút thấy chán lun cũng chậm đâu mượt lắ đâu hĩ nan?

thanhhaifire

Potay.com đúng là 9 người 10 ý hehe cứ coi như là 1 sự lựa chọn, mình chĩ là hạt cát giữa biển thoi.