• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BTReceiver v1.01- nhân bluetooth trực tiếp vào E & C !

Windowslovely

mình cài trên máy Nokia 5630 S60v3 FP2 mà chỉ xem được nhận ký chứ không dùng được, cho mình hỏi còn apps nào tương tự như cái này không ? THANKS!

TrieuNhan

cho mình hỏi bạn dùng phần mềm Vh nào thế? thanks !

Tôi dùng pm MobiHex để Việt Hóa bạn ạ . Còn MobiHex sử dụng như thế nào thì bạn tự Search trên Diễn đàn đều có đầy đủ rồi bạn nhé ! :D
Chúc bạn thành công :))

Nghi_421

Member
Nếu được như lời giới thiệu thì hay quá còn gì, để thử cài xem thế nào.

Windowslovely

Tôi dùng pm MobiHex để Việt Hóa bạn ạ . Còn MobiHex sử dụng như thế nào thì bạn tự Search trên Diễn đàn đều có đầy đủ rồi bạn nhé ! :D
Chúc bạn thành công :))

cảm ơn bạn, mình mới download python 2.4 từ diễn đàn về, bây giờ thì một thứ đã trơn tru mượt mà :D cái python mình update từ ovi store ko chạy tốt lắm

TrieuNhan

cảm ơn bạn, mình mới download python 2.4 từ diễn đàn về, bây giờ thì một thứ đã trơn tru mượt mà :D cái python mình update từ ovi store ko chạy tốt lắm

Tôi chỉ cài 1 bộ Python duy nhất là cài tất cả ứng dụng Py =))

hunglove1

xảy ra lỗi như thế này sử lý sao đây
vào là lại bị đây ra
1 số ứng dụng khác của mình cũng bị như thế
mong a em giúp đỡ do máy mình bị lỗi hay do ứng dụng đó bik lỗi