• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BTReceiver V1.01 EN-VI - Nhận File qua Bluetooth trực tiếp vào C & E

kidwar

Đúng là không down được thật. Từ khi 4rum nâng cấp tới h những file đính kèm không down được.

Đúng là không down được thật. Từ khi 4rum nâng cấp tới h những file đính kèm không down được.
Mong mấy bạn thông cảm để mình kiếm up cho mấy bạn đở nhé.thay mặt diễn đàn minh sory nha.

TrieuNhan

bn ơi mih ko down đc:(

Mong mấy bạn thông cảm để mình kiếm up cho mấy bạn đở nhé.thay mặt diễn đàn minh sory nha.

Đã Update lại link download, các bạn vui lòng quay lên #1 tải lại nhé ! Link hoạt động tốt trên cả Mobile và PC :))

Quangtuyen92

Cac pan cai phan mem nay lam gj ruom ra nhan file lai cang cham hon.cac ban chi can vao phan cai dat tin nhan.chon noi luu tren the nho la ok bay gjo khi gui qua bluetooth the nho se la noi luu tru.
Xl minh on dt ko viet tieng viet dc

Namthanh8x

Cài tin nhắn lưu vào thẻ cũng được nhưng Vậy những phần mềm như .sis . .jar. . . thì cài đặt xong nhỡ 4mát máy rồi lại đi xin lại à

AlyCuong

Active Member
Cài tin nhắn lưu vào thẻ cũng được nhưng Vậy những phần mềm như .sis . .jar. . . thì cài đặt xong nhỡ 4mát máy rồi lại đi xin lại à

Các file .jar .sis sau khi gửi BT sẽ nằm trong !:\Private. Dùng x-plore tìm phần mở rộng sẽ thấy, ta copy lưu lại là xong.

Namthanh8x

Có cách nào lấy được file .sis. .Sisx đã cài đặt kô anh? Dùng trình duyệt máy Lên ovi dow về. 4mat xong lại phải đi dow lại. Trả biết backup

AlyCuong

Active Member
Có cách nào lấy được file .sis. .Sisx đã cài đặt kô anh? Dùng trình duyệt máy Lên ovi dow về. 4mat xong lại phải đi dow lại. Trả biết backup

Cái này chắc bó tay thôi :D