• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Brothers In Arms : Hell Highway 240x320

manhhaVirgo

Game thế chiến quá nổi tiếng..phiên bản thứ 2 cho S60v3..Cái này chắc chả ai lạ gì:D

Đã Up lên Mediafire cho anh em tiện dow nhá;;)

http://www.mediafire.com/?wij7emwvpnh

Quên nhắc nhở anh em 1 điều quan trọng là ai cài bản Brothers In Arms trước rồi thì dỡ đi mới cài đc bản này nhé.Kể cả bản N-gage:p

Thấy hay thì thank em phát:D

traihp9001

Well-Known Member
tôi thấy có khác gì đâu (hôm qua định up lên nhưng cài vào máy thấy ko có gì khác cả nên thôi

tal0v3t

khà khà..copy bài của tal0v3t từ thienlong.org mà ko đề tên nhé ..thế là ko tôn trọng tác giả nhé..buồn :(

manhhaVirgo

khà khà..copy bài của tal0v3t từ thienlong.org mà ko đề tên nhé ..thế là ko tôn trọng tác giả nhé..buồn :(

Dạ em ko cop của tal0v3t Đâu bác ạ.Nhầm to rồi chỉ lấy có mỗi cái Hình thôi vì lười chụp Screenshots =))

tal0v3t

nu nu...hem nghe đâu..cả cái câu (Game thế chiến quá nổi tiếng..phiên bản thứ 2 cho S60v3) made by me mà :p ..lần sau tôn trọng bản quyền nha bạn :) đồng ý cho copy thôi..nhưng mà nên có tý chút chớ..mình đi copy cũng đề bản quyền mà :)

manhhaVirgo

nu nu...hem nghe đâu..cả cái câu (Game thế chiến quá nổi tiếng..phiên bản thứ 2 cho S60v3) made by me mà :p ..lần sau tôn trọng bản quyền nha bạn :) đồng ý cho copy thôi..nhưng mà nên có tý chút chớ..mình đi copy cũng đề bản quyền mà :)
Quên:p
Câu quảng cáo (Game thế chiến quá nổi tiếng..phiên bản thứ 2 cho S60v3) và tấm hình Screenshots là made by tal0v3t>:)

dung1291985

Invalid File. This error has been forwarded to MediaFire's development team.

The key you provided for file download was invalid. This is usually caused because the file is no longer stored on Mediafire. This occurs when the file is removed by the originating user or Mediafire.

up lên host khác thui b-)

dung1291985

Nói túm lại cái này: http://w16.easy-share.com/1699930787.html có phải là Hell Highway thật không vậy? Nếu ko thì del cái thread Hell này đi :|

bản cũ thôi bạn à, y hệt kích thước bản cũ ( tới từng bytes :D) mà nhìn screenshot là bản cũ chứ nhỉ ( ko tính cái hình chụp từ PC ở dưới :D) bản Hell Highway mới có trên PC mà thui, chưa có sis hay sisx đâu b-)

hoang6300

link bị gì....kì kì :D
cho mình xin link game như trong hình đi mấy bạn :)

Chỉnh sửa cuối:

mottydong

mình chỉ chơi game này trên n-gage 2.0 thôi. thấy rất hay. :D ,vậy bản này có khác gì ko ??? :-??