• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BotCert v1.47(0)[Trợ giúp lấy Cer để sign phần mềm] VI Trunghuy90

joeD

Bỏ số Imei vào file TXT là bỏ như thế nào nè? Đặt tên nó là số Imei hay là đặt đại cái tên là sign rồi mở TXT lên đánh số Imei vô đó à. Với lại bác hướng dẫn chi tiết hơn đi. Sao khi nó up lên số Imei thì làm thế nào lấy Cer và Key và làm thế nào tải xuống, Toàn nói chung chung ko à, làm sao biết đây nè bác

Trunghuy90

Bỏ số Imei vào file TXT là bỏ như thế nào nè? Đặt tên nó là số Imei hay là đặt đại cái tên là sign rồi mở TXT lên đánh số Imei vô đó à. Với lại bác hướng dẫn chi tiết hơn đi. Sao khi nó up lên số Imei thì làm thế nào lấy Cer và Key và làm thế nào tải xuống, Toàn nói chung chung ko à, làm sao biết đây nè bác

Cái phần đưa imei vào txt nó không hỗ trợ nữa rồi. Bạn làm trực tiếp trên ứng dụng nhé? OK.

joeD

làm trực tiếp trên ứg dụng là sao hả bạn? Có nghĩa là chương trình này ko xài đc nữa, mà lên trag đăg ký Opda đăng ký số Imei à?

Trunghuy90

làm trực tiếp trên ứg dụng là sao hả bạn? Có nghĩa là chương trình này ko xài đc nữa, mà lên trag đăg ký Opda đăng ký số Imei à?

Tức là làm trực tiếp trên pm này đó bạn.
Mình đã vh rất rõ ràng,bạn hỏi như là bản EN ấy vậy. Đã là bản vh thì chỉ cần test là đủ!

tienthanhha

Trunghuy test thử máy khác xem có phải trang chủ ko cho đăng nhập và đăng ký nữa hay sao vậy?phần mềm rất hay trước dùng được nhưng khi fomat máy cài lại thì ko dùng được nữa mình rất thích cái này

Chỉnh sửa cuối: