• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ sưu tập Fonts cho S60v3 (cập nhật trang 12-13-14-16)

kennh0x

sao em vào e-ploxer rồi vào resoure bấm số 9 tạo thư mục fonts nhưng nó không cho tạo làm sao bây giờ.mấy anh giúp em

p520555

cái hình cuối có unicode đấy.!

có 1 số font sau khi cài vào máy không khởi động được.mình fải tháo thẻ ra cho nó khởi động xong rùi lại lắp thẻ vào sau đó nó mới load font.gặp thế cũng đừng sợ các bạn nhá!

Ui nếu thế thì đối với mấy máy không có thẻ nhớ như N95-8G thì chết à,phải 4mat máy thì mệt lắm.hix:(

thachtuanh88

Hầu như các font này đều giống với Windows nên cách test nhanh nhất và đỡ phải restart nhiều lần là vào Word từ Windows test. Thích font nào thì vào Control Panel -> Fonts rùi copy vào đt là ok

tu2179

Bác nouvu2372 biết font nào chữ to nhất không. Dùng cho người già ý. Em đang cần.

p520555

Không cần 4mat kết nối USB phần truyền dữ liệu xong rồi xóa đi thui
Vậy à,mình cứ hỏi trước đỡ ghê,cũng chưa bị như thế.À nhưng mà máy không khởi động được thì kết nối USB phần truyền dữ liệu thế nào được.:-??

nouvu2372

Bác nouvu2372 biết font nào chữ to nhất không. Dùng cho người già ý. Em đang cần.

Bạn tính đưa cho phụ huynh sài àh,trong máy có chế độ chỉnh chữ to mà???và trong diễn đàn đã có up PM làm cho chữ to và đậm lên đó bạn chịu khó kiếm 1 tí sẽ ra hà

same

bạn ơi cho mình hỏi nếu mình không thích font này, mình muốn xóa thì làm cách nào??

Ducvabi

bạn ơi cho mình hỏi nếu mình không thích font này, mình muốn xóa thì làm cách nào??
đơn giản lắm. Bạn chỉ việc vào E:\resource\fonts và xóa đi file mà bạn đã copy vào đó thôi, sau đó restart máy. Nhớ bỏ vào máy tính làm vì làm trên máy hơi vất vả đấy :)

Caominh171

chủ topic hay bác nào tốt óanh dấu mấy font nào đọc đc TViệt dùm em y,em có thấy mí cái nhưg ko hợp zới em:p.Thakz các bác trước:)

mobile124

pác nouvu2372,em thấy quan trọng nhất là cài cái này vao the nhớ thì khi tháo thẻ ra có bị lỗi font hay ko(ko nhận font nua),và khi lap thẻ vào lai phải khởi đôngk lại máy.vì nếu e làm bình thường chỉ cần chép file font vao E:\resource\fonts la xong,

MinhThang

Manager
pác nouvu2372,em thấy quan trọng nhất là cài cái này vao the nhớ thì khi tháo thẻ ra có bị lỗi font hay ko(ko nhận font nua),và khi lap thẻ vào lai phải khởi đôngk lại máy.vì nếu e làm bình thường chỉ cần chép file font vao E:\resource\fonts la xong,

Giống như cách bạn đã làm, không khác gì cả bạn à.:))