• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ skin Tiếng Việt cho TTPod Việt hóa by xiaohuang

phananhvusv

Hic! đau đầu với cái lyric tiếng Việt!
Tôi mò mãi mà không làm được cho nó show lyric tiếng Việt được chán ghê!\
Ai biết tại sao hông?
Hướng dẫn giùm em cái đi mấy huynh, hỏi hoài mà không ai trả lời hết! huhu!

thanha1969

Hic! đau đầu với cái lyric tiếng Việt!
Tôi mò mãi mà không làm được cho nó show lyric tiếng Việt được chán ghê!\
Ai biết tại sao hông?
Hướng dẫn giùm em cái đi mấy huynh, hỏi hoài mà không ai trả lời hết! huhu!

Có file lyric Lrc chưa, copy vào foder lyric trong thư mục TTPod ở ổ cài chương trình TTPod (C hoặc E) là xem thôi có gì đâu!

hnthanh09

bạn ơi sao mình chép về, giải nén rồi chép tất cả (3 file /1 skin) vào skin/v4 mà sao chẳng thấy gì vậy?

huyhoang_qn

bạn ơi sao mình chép về, giải nén rồi chép tất cả (3 file /1 skin) vào skin/v4 mà sao chẳng thấy gì vậy?
3.51 hình như không dùng được. ví như bản của mình là TTPOD 3.51 nó có 2 file có đuôi là ".TTB" và ".XML" nhưng bản ở trên thì là ".SKN" và ".TTB" có thể dùng cho bản thấp hơn.

cuhayyeudoi

cac pro oi cho minh hoi co cai dc skin nay cho nokia 6600 duoc khong
sao minh tai ve lai khong thay phan cai dat o dau
cac pro hay giup minh voi
thanks

toan_829

thanks
Bạn nói rõ hơn đc k? Theo lời
bác huyhoang_qn ở trên thì cái này dùng cho bản TTPod v3.51 trở xuông thì phải :((

saobang_elca

sao em dow skin về cho vào thư mục ?/TTPOD/Skin/V4 mà khi vào ttpod ko thấy mấy cái skin này là sao zậy các pác, em xài ttpod 3.60 VH

tiephien1

thanks

s60v2 xai dc hok mấy anh
mình nghĩ là không được đâu các bạn, vì độ phân giải khác nhau mà. các bạn thử tảo về xem có được không.
sao em dow skin về cho vào thư mục ?/TTPOD/Skin/V4 mà khi vào ttpod ko thấy mấy cái skin này là sao zậy các pác, em xài ttpod 3.60 VH
chắc là các skin này chỉ hỗ trợ các bản cũ thôi bạn ah! topic này được lập từ đầu năm 2009 mà.