• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bluetooth File Transfer ( FULL ) - Phần mềm chia sẻ Bluetooth Pro

Caohieu88

Bluetooth File Transfer

Phần mềm ứng dụng Java hỗ trợ Bluetooth chia sẻ Bluetooth từ bất kỳ thiết bị nào sẵn sàng. Chương trình hỗ trợ bạn Download, tải lên, khám phá, chỉnh sửa, tạo, xóa và đổi tên file và thư mục trên điện thoại , máy PDA, lòng bàn tay, sổ tay, máy PC, xem ảnh, nghe nhạc và nhiều hơn thế nữa một cách dễ dàng, nhanh chóng và giao diện trực quan cho người dùng. Chuyển giao, hoặc xoá nhiều file và toàn bộ thư mục cùng một lúc, chỉ với một lần bấm phím, và sử dụng nhiều tính năng tùy bạn lựa chọn. Hỗ trợ lưu danh sách các thiết bị đánh dấu. Chương trình thiết kế để có thể sử dụng full màn hình và bấm theo dạng Iphone.

Tên PM: Bluetooth File Transfer ( Bản Full )
Loại: java
Ngày phát hành : 2008-11-01
Ngôn ngữ: English,Deutsch,Francis,Espanol,Italian,Netherland ,Chines,Magyar, Português
Tương thích: UIQ3
Công ty: Medieval
Dung lượng: 288KB

Chỉnh sửa cuối:

vietDuck

Dẫu sao nó cũng là pm Quản Lý có nhiều chức năng nhất bây h Khám phá thôi anh em =))

sonnguyen_uiq3

Dẫu sao nó cũng là pm Quản Lý có nhiều chức năng nhất bây h Khám phá thôi anh em =))
ayza,tưởng đâu chỉ cần kết nối răng xanh thôi chứ,ai dè cần phải kết nối mạng (gprs\wifi)nữa chứ.dân chơi ko sợ tốn kém,nhưng tốn kém wá dân chơi chạy mất tiêu.

duchuup1i

các bác ơi cho em hỏi là pm này có thể thao tác trên thiết bị mà mình kết nối Bluetooth phải ko???

Chỉnh sửa cuối: