• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BLAZE VIETNAMESE FOR NOKIA 5233/NOKIA 5230 BY VURAIN84

Bạn thấy pin bản fw này thế nào?

• Total voters
    76
Status
Không mở trả lời sau này.

Luu_Tan_Vu

có bác nào biết cách port sang cho 5250 không thì port sang hộ với...không thì chỉ mình cách port cũng được,cảm ơn rất nhiều
thì làm như bình thường, mà nhét vào core nữa chứ rofs2 k đủ, dính cái màn hình và nút nguồn.

LoiPT

thì làm như bình thường, mà nhét vào core nữa chứ rofs2 k đủ, dính cái màn hình và nút nguồn.
em dùng Core của binh24 rofs2 không nhớ cũng tầm 120mb hay hơn ý còn Core thì ít có 3mb
chết nhầm CFW đây là FW gốc nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

hung160990

lâu k vào mục fw
cho hỏi bây h fw gốc tốt nhất cho 5233 là bản nào thế
còn fw lai thì bản nào đang hot

LoiPT

tát nhiên v51 thì hơn chứ bạn cả về FW gốc luôn bản mới bao giờ cũng cập nhật những thứ mới mà

LoiPT

tức là port thêm core từ 523x sang 5250 như kiểu port rof2 đấy hở bác???
có nghĩa là các file trong Core và rofs2 có thể chuyển đổi qua lại ý.
VD: bạn thêm app google nhưng rofs2 thừ 1mb thì 1mb đó đem thả vào core đóng gói Flash Ok thôi

nhockfc

cho e hỏi. ở hs Navigation bar, muốn mở bàn phím gọi điện thì như nào ạk?
thay phím chọn trái or chọn phải thành Điện thoại là đc
(k nhớ rõ nó ở chủ đề màn hình chủ nào @@)

x4kio

Cho em hỏi bản này ,mún đổi thàh icon N8 thì thêm vào core hay rof vậy ??

whitesmile

e đã flash xong. chạy đc nửa ngày thì có lỗi như sau bị đơ máy. reset lại vẫn bị nguyên lỗi như vậy..
e dùng 5230 v51

Status
Không mở trả lời sau này.