• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Birthdays 1.2.1 - Ứng dụng quản lý sinh nhật rất thuận tiện

HoaCK

Ứng dụng quản lý ngày sinh nhật hay nhất từ trước đến nay.

Release Date: 09/25/2008
Size: 0.4 MB
Popular Rank #: 175
Languages: English
Requirements: Compatible with iPhone and iPod touch Requires iPhone 2.1 Software Update URL: http://www.splashdata.com/iphone

Link down

bdgroup

Các bác biết pm nào mà có thông báo, hoặc hiển thị trên scr lock không? Mấy phần mềm này lâu lâu phải mở ra coi, đôi khi.....ngày sinh của "người ấy" trôi đi từ bao giờ mà k biết. hehe

HoaCK

Các bác biết pm nào mà có thông báo, hoặc hiển thị trên scr lock không? Mấy phần mềm này lâu lâu phải mở ra coi, đôi khi.....ngày sinh của "người ấy" trôi đi từ bao giờ mà k biết. hehe

Hiện thời thì chưa có đâu bạn ơi, vì apple nó không cho lập trình việc nhắc nhở. Cái Birthdays này chỉ hiện thêm icon nếu có sinh nhật trong ngày, trong tuần... với điều kiện bạn phải mở nó ra=))

bdgroup

Hiện thời thì chưa có đâu bạn ơi, vì apple nó không cho lập trình việc nhắc nhở. Cái Birthdays này chỉ hiện thêm icon nếu có sinh nhật trong ngày, trong tuần... với điều kiện bạn phải mở nó ra=))

Ngộ ghê ta. Mình thấy nó cũng có chức năng nhắc nhở đó mà. Vậy bác biết phần mềm nào hiển thị ngoài scr lock k? Ngoài cái inte...gì đó.

nguoibaclieu

trong cydia có chương trình lock calendar, bạn ghi chú vào calendar thì nó sẽ hiển thị trê lock screen cho bạn.

Chỉnh sửa cuối: