• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BestKeylocker 1.03 - trình khóa phím Việt hóa_SymPViet

thanhtungsx

Sao giờ này máy bảo hết thời hạn dùng thử nhỉ em nhập vào rồi! mà đăng kí không được mỗi lần mở ra thì nó thông báo "Best KeyLocker Hạn dùng thử đã hết!"

Nếu ông lấy không được thì gửi Imei đi tui lấy dùm cho . :D

Kojiro

Super V.I.P
E ko hiểu lắm nè, vì e gỡ ra cài lại trên 7610 mấy lần khi Việt hóa rồi dùng tới giờ chưa thấy đòi code gì :) Bó tay :p

anhtamhcm

Bản Việt hóa 98% do:
- Phần mở rộng "Add to Goto" không tìm ra để dịch được.
- Phần Cài đặt "Lock timeout" và "Lock hot k3y" không tìm ra để dịch được.

Thường thì trong RSC chỉ khoảng 70% text thôi, còn lại đều nằm ở App hoặc dll nếu có b-)

anhtamhcm

Anh làm một topic riêng về Pm WinHex luôn đi , thanks ĐC nhiều ! :D

Chỉ trực tiếp còn không ăn thua làm sao mà anh hướng dẫn kiểu "topic riêng" được!!!
Giống như mê cung vậy, càng đi càng khó tìm đường ra:O:O:O

nguoiqualoicu

Hình như nằm trong app thi mở và sữa bằng cái RSCedit của anhtam cũng được(có phần mở app) nhưng làm kiểu này khó lắm :D.

thanhtungsx

Hình như nằm trong app thi mở và sữa bằng cái RSCedit của anhtam cũng được(có phần mở app) nhưng làm kiểu này khó lắm :D.

Ảnh nói mấy câu mà out rồi ! Chắc lúc này ảnh " bận việc tư " rồi ! :D

JuRay-Duan

thank làm gì tui tải về nó đòi pass mới mở được cái file rar đó

Thì người ta đã post pass giải nén cho bạn rồi mà pass là SymPViet đó thôi:|, kô đọc kỹ còn ý kiến gì nữa :(