• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BáoNet Mobi 3.1: Ứng dụng đẳng cấp

nt001

ồ thế mà mình không bít, toàn cài vào thẻ để nhỡ đổi máy điện thoại cho dễ, cũng không chậm lắm đâu nhưng mình sẽ thử cài vào máy xem tốc độ đỉnh hơn không hehe

AlyCuong

Active Member
ồ thế mà mình không bít, toàn cài vào thẻ để nhỡ đổi máy điện thoại cho dễ, cũng không chậm lắm đâu nhưng mình sẽ thử cài vào máy xem tốc độ đỉnh hơn không hehe

Cũng k chậm hơn nhiêu đâu. Nếu kiên nhẫn thì tý đó k đáng là bao. :D

traitim111

Thì vẫn miễn phí mà, Baonet ko tính tiền truy cập đâu
Chỉ mất dung lượng GPRS thôi

AlyCuong

Active Member
Mà hình như chỗ chỉnh font chử bị lỗi thì phải, chỉnh nó cứ chọn chữ lớn thôi ah. Mà nói lớn chứ cũng còn hơi nhỏ nếu chủ Top cập nhật cho chữ nó lớn hơn tý nữa thì good, e bị cận mà.:D

haitayhaiem

VIETTEL 3G TÀI KHOẢN 0D VÀO BAONET ĐỌC THOAI MÃI (ĐÃ TEST). LOAD HƠI CHẬM TÝ. NGẮT KẾT NOI KẾT NỐI LẠI VẪN OK!

AlyCuong

Active Member
VIETTEL 3G TÀI KHOẢN 0D VÀO BAONET ĐỌC THOAI MÃI (ĐÃ TEST). LOAD HƠI CHẬM TÝ. NGẮT KẾT NOI KẾT NỐI LẠI VẪN OK!

Thì còn được vài ngày, mấy ngày sau VT nó ngắt cho coi. VT ghê lắm.

anxongjong

Dạo này chất lượng tin của baonet hơi bị đi xuống nhỉ. Tin thời sự thì ít, mấy cái tin lá cải hơi bị nhìu. Bắt đầu đi vào lối mòn của mấy báo mạng khác "sếc siếc" nhiều không cần thiết.

traitim111

Ứng dụng cực kul, nhưng mừ cái Vcash để làm gì vậy ta?:-?

Vcash là ví điện tử Vcash của công ty Vinapay. Khi đăng kí loại ví này bạn có thể mua thẻ điện thoại , mua hàng online hay nhiều dịch vụ khác nữa.
Bạn vào đây để xem thử nhé: Vinapay.com.vn

tampro91

mình cài xong vào bị lag,vào menu thì nó ko hiện chữ làm sao biết mà cài đặt,minh dang dùng máy n 5230

traitim111

Tớ đăng ký Vcash rùi, giờ muốn xài thì làm thế nào ấy nhỉ?

Thì cậu nạp tiền vào Vcash mà dùng. Ví thì phải có tiền chứ, hehe
Có nhiều cách nạp Vcash lắm đấy, như là nạp qua ngân hàng, nạp ở kiốt..
Bạn vào web xem thử xem

traitim111

mà bạn có tài khoản ở ngân hàng nào thế, nạp qia ngân hàng tiện lắm.
Nếu có tài khoản ở VCB thì là tốt nhất đó

kuvithoi

Vcash là ví điện tử Vcash của công ty Vinapay. Khi đăng kí loại ví này bạn có thể mua thẻ điện thoại , mua hàng online hay nhiều dịch vụ khác nữa.
Bạn vào đây để xem thử nhé: Vinapay.com.vn

okj, cảm ơn bạn. Nhưng mà khi mình chuyển tiền qua ngân hàng thì cần thông báo gì không hay như thế nào nhỉ?