• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản tin tài chính " Bloomberg mobile"

hunterviet

Well-Known Member
Bạn ơi đây là phần mềm của kênh truyền hình quốc tể nổi tiếng về thị trường chứng khoán, kinh tế.... Hy vọng một ngày nào sẽ có nhiều tin về VN!

Mình cũng mong chờ đến ngày đó, giờ chỉ có Socbay Moible là xem được báo, search tin tức, search music, avata:D

hunterviet

Well-Known Member
Không dùng được trên E60.

PM này mới dành cho update cho sever nước ngoài thôi, sao bạn ko chuyển qua dùng PM Socbay Mobile của người việt, có đọc báo, search tin tức online, down Music, Avata trực tuyến chỉ mất phí GPRS (quá tuyệt)

dyemcoco

em cài vào máy Ê66 xong, xài được 2 hôm thì mỗi lần truy cập vào màn hình tối tui, đơi mãi vẫn chưa tải xong, bó tay luôn

lemanhhapt

em cài vào máy Ê66 xong, xài được 2 hôm thì mỗi lần truy cập vào màn hình tối tui, đơi mãi vẫn chưa tải xong, bó tay luôn

Có thể do chất lượng GPRS quá tồi, hoặc nó không lấy được dữ liệu từ trang chủ quá tải.....
dùng wifi thì nhanh và ổn định.
hiện GPRS của viettel là nhanh nhất (2.75g).