• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẠN ĐANG CÓ SUY NGHĨ GÌ???

Status
Không mở trả lời sau này.

Jun

nghĩ mỗi một chữ đó là mệt quá. mắt mỏi + thèm điếu thuốc lá cho bổ phổi

Jun

Bé trai 11 tuổi ở Hà Nam đã tử vong ngày 14/3 với triệu chứng suy hô hấp do phổi tổn thương nặng. Kết quả xét nghiệm khẳng định cháu nhiễm virus cúm H5N1..........

tội nghiệp cháu. Đến bao giờ H5N1 mới chấm dứt chứ. Dập rồi hết, hết rồi lại dập.

PhuongAnh

Congvoi spam kinh khủng thật đấy..Làm lên Mod lúc nào không thấy thông báo nhỉ :-?:-?:-?:-?:-?

Anhtoitb

Đang ngồi tâm sự cùng em... đột nhiên thầy gọi... dạ vâng... "ra liền" - Bực thế không biết! làm gì cũng phải vội vã...

Jun

điên thật. giờ thì đến lượt mình làm Quotation. mà mình thì có biệt mẹ gì mấy cái Sceptic tanks, concrit slab đâu chứ mà cũng bắt mình làm. rồi lại còn post guard nữa.

thứ nào back charge rồi, thứ nào mới đưa invoice, thứ nào giờ phải làm quotation... F****

điên cả người. làm như mình ít việc ý. mai em kia mới xuống mà chiều nay phải gửi đi rồi.

đêk hiểu mình làm hết bao nhiêu việc trong một ngày nữa.

Bete

đói bụng
Có đồ ăn trước mặt
Không được ăn

Kao hựn :(( :(( :((

ngaothien

Mình đang nghĩ là " Làm sao để spam đủ 10 bài " . Giởn thui , chứ chả ai bít đâu . Kha kha kha

O2XDAEXEC

Chuẩn bị ngủ thôi,mai dậy sớm đi làm.Lần nào dậy cũng thấy buồn ngủ hết,đi làm trễ hoài.:)

Anhtoitb

Congvoi ngày nào cũng Spam đến tận sáng mới đi ngủ, không biết Spamer này có bị ai mắng vì tội thức khuya không nhỉ?

Status
Không mở trả lời sau này.