• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẠN ĐANG CÓ SUY NGHĨ GÌ???

Status
Không mở trả lời sau này.

PhuongAnh

Mải làm giàu đó mà! Chết thật PA kiếm tiền như thế thì để đâu cho hết cơ chứ ? =))=))=))

Giàu gì anh..Em đang nghèo khiếp xác đây nè...Chuẩn bị ra đường ăn xin rồi:(:)(:)(:)(:)((

timhieu

Quả đúng như dự đoán, vàng sẽ nhích lên rồi! Đợt vừa rồi sự quyết định mua vàng vào (1,7tr/1chỉSJC) là rất hợp lý, theo ý kiên định riêng mình xem ra lại hay!
Nguồn tin: Công ty vàng bạc đá quý Tp.Hồ Chí Minh-JSC (đơn vị tính: đồng/chỉ)
Cập nhật: Thứ ba, 20/5/2008, 16:14 GMT+7
Tp Hồ Chí Minh
Loại:SJC1c ; Mua:1,792,000 ; Bán:1,801,000

vanhuan

Đang nghĩ về Avarta của chị PV! Thấy có mới nhưng thật ra không đẹp bằng hình cũ! Chị đừng buồn nghen!!!!

XuanTruong

Super V.I.P
Sao các Bạn lại bắt Mình rửa chức nhỉ??? Trong khi có nhiều người lên chức cùng Mình mà!!!:-?:-?:-?:)):)):))

timhieu

Thế nào vàng cũng vượt ngưỡng 1,85tr/1chỉ SJC. Thế cũng chưa thích lắm! Có vài ông bạn trong cơ quan từ sáng giờ phấn khởi (mua cùng thời điểm), rủ nhậu hoành tráng!

Status
Không mở trả lời sau này.