• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Audio Theme Cho S60v3 " chiết xuất " từ N85:P

Audio Theme Cho S60v3 " chiết xuất " từ N85:p

Audio themes là những theme dành cho từng dòng sản phẩm đặc biệt, thường mang mác Xpress Music như 5700, và bây giờ là N85 Những theme này còn đi kèm theo cả bộ nhạc chuông khi cài đặt, tạo nên một phong cách rất cá tính.

Mình chỉ up hình đai diện lên thôi nha vì không có thời gian test hết;)

Nokia audio theme artic
Download
Nokia audiotheme Car
Download
Nokia audio theme Chinese
Download
Nokia audio theme Electricity
Download

Chỉnh sửa cuối:

spiderman_anhvu

Theo mình, dù tốn công nhưng có lẽ bạn nên show vài cái hình cho anh em biết đường chọn lựa theo "gu" sở thích :)

tiny1990

đây là âm thanh thôi, chứ có phải theme đâu. các bồ bị gì vậy?

nguyenvansang

Well-Known Member
Mình nghĩ có lẽ là cá skin cho PM chơi nhạc mặc định :D! Ko biết có đúng ko. Tý nữa cài biết ngay

IceBreaker

Nè minhthang200679, người ta ko bít thì hỏi, ko trả lời đc thì thôi, còn đóng khung câu hỏi của người ta rồi phán 1 câu nghe... trớt quớt. Pó tay cha này.

MinhThang

Manager
Nè minhthang200679, người ta ko bít thì hỏi, ko trả lời đc thì thôi, còn đóng khung câu hỏi của người ta rồi phán 1 câu nghe... trớt quớt. Pó tay cha này.

Không nên hiểu lầm mình nhé,nếu có máy mình đã tex và nói rõ bạn rồi,nhưng bạn cứ đọc thật kỹ là bạn biết mà,nó là theme của chuơng trình nghe nhạc và âm bạn coi nó nằm trong phần nhạc chuông đó.Còn đóng khung là do trích dẫn bài thì nó vậy, mình không có thái độ như bạn nghĩ đâu thạt tình trong lời nói đó,chúc bạn vui vẻ=))=))=))

ronaldo07mu

Cài xong rồi làm sao hả các bác,mình chưa hỉu lắm:-??
Ai test ròi show vài tấm cho anh em đi:D

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Cài xong rồi làm sao hả các bác,mình chưa hỉu lắm:-??
Ai test ròi show vài tấm cho anh em đi:D

Bạn vào phần nghe nhạc của máy xem có gì khác không.Vì đây là theme của nó mà, cứ thử vì mình không có máy tex.Chúc bạn thành công.

:-??Hic đây là bộ theme mà khi cài thì nó sẽ đi kèm luôn cả nhạc chuông, không liên quan gì đến nghe nhạc hết. Download về ra file sis mà bác nào bảo là âm thanh thế nhỉ:-??

dienwee

chẳng phải thems đâu.cái quái j` i'. để bung sis xem nó là cái gì

:|:| Không phải theme thì là cái gì? bác đã cài chưa mà phát biểu thế:| Bài viết của bạn có thể ảnh hưởng đến các thành viên khác đó. Họ đọc sẽ nghĩ mình post linh tinh. Chú trọng trong bài viết hơn nữa nhé:|

MinhThang

Manager
:|:| Không phải theme thì là cái gì? bác đã cài chưa mà phát biểu thế:| Bài viết của bạn có thể ảnh hưởng đến các thành viên khác đó. Họ đọc sẽ nghĩ mình post linh tinh. Chú trọng trong bài viết hơn nữa nhé:|

Lần sau có post bài thì làm siêng hướng dẫn tí đi, ai bảo ghi vài dòng rồi bỏ đi tuốt để anh em đoán già đoán non,máy có đâu mà tex thử.:O:O:O

dienwee

troj oj.ko thay cai via Mobile do ha? .dien thoaj co ho tro tieng viet dau ma dau voj ma.hjx. Xin thua day ko faj? La thems.ko tin thj bung sis se ro~.day chj? La cac file am thah duoc nhet vao file sis thoj. Caj dat xong thj vao sytem ma tim.lam nhac chuog cug ko te. Coppy xog ruj xoa no dj cho nhe may. Tot nhat bug sis tren pc ruj nhet vao may cho nhah. Hehe. VIA MOBILE nha.
Posted via Mobile Device