• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[App] WeDict & Palringo cracked FW2.0

vtp9x

2 ứng dụng này là miễn phí trên AppStore nhưng vì mình ko muốn dùng iTunes để sync nên đã thử crack nó dựa trên những hướng dẫn crack ứng dụng AppStore trên mạng. Sau hơn 1 giờ đã đạt được kết quả như mong đợi. Giờ đây ko cần fải sync bất kỳ app nào từ itunes, chỉ copy bằng WinSCP or DiskAid. Với WeDict đã crack thì ko còn tình trạng dùng một thời gian bị báo lỗi nữa.

Bạn nào mà ko biết tạo account để cài App Free trên iTunes thì dùng đỡ cái này vậy"

http://www.mediafire.com/?gajhzi3egdl

http://www.mediafire.com/?q9cdjsnaai9
Nguồn : Zacklyn's blog
(vẫn dùng Data cũ bạn có thể backup data từ FW trước khi up lên )

Chỉnh sửa cuối:

TaQuangDuc

ăn chơi tàn bạo, từ giờ không phải lo đi tạo free iTunes account nữa rồi

lm_minh

bạn ơi, mình đã copy data vao private/var/mobile/libray/Wedict (cái này tự tạo) nhưng khi chạy chương trình chẳng thấy phần nào trong setting để lựa chọn từ điển cả, chỉ có mỗi phần about.
Mong bạn chỉ giúp.
cám ơn

hasitinh

bạn ơi, mình đã copy data vao private/var/mobile/libray/Wedict (cái này tự tạo) nhưng khi chạy chương trình chẳng thấy phần nào trong setting để lựa chọn từ điển cả, chỉ có mỗi phần about.
Mong bạn chỉ giúp.
cám ơn
you phai kíêm app wedict ban chép a trong düöng dân application rôì chep data vào trong do luôn la ok thôi private/var/stash/applicationxxx kiêm trong do app wedict và chép data vào do .

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

lm_minh

bác ơi wedict pro của bác phải trả tiền, không down free trên itunes đựoc

hasitinh

đã có thuốc trên trên source cũa zacklyn.110mb.com/repo.xml nhé bạn .lấy data chép vào là dùng đc

lm_minh

đã dùng được cả wedict và wedictpro, thật tuyệt, giá mà có thêm phát âm và gõ được tiếng việt thì tốt quá. Rất bổ ich đi công tác
chân thành cám ơn bác hasitinh và bác Trọng.

hasitinh

đã có bộ từ điện tinh cũa đĩnh rồi đó có cã phát âm rồi đó bạn .nhớ thanks nhé...