• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anh em Box 8 vào điểm danh để lập nhóm :D

Status
Không mở trả lời sau này.

shido_katori

Active Member
các bác chém ra lề rồi, tên b0m đang đòi mấy cái tên kìa. tui thấy WIND MOBILE PDA là ok

shido_katori

Active Member
các bác ngồi chém thêm đi chứ katori ta đi ngủ trước, đang pùn, khối B ta thi năm rồi lấy 15, ta thi dc 15, tính điểm vùng là 15.5, rốt cuộc ta vẫn rớt vì tỉ lệ chọi quá cao... HẬN ĐỜI VÔ ĐỐI...đi ngủ cho đỡ sầu. G9 PDA

b0m_lx

các bác ngồi chém thêm đi chứ katori ta đi ngủ trước, đang pùn, khối B ta thi năm rồi lấy 15, ta thi dc 15, tính điểm vùng là 15.5, rốt cuộc ta vẫn rớt vì tỉ lệ chọi quá cao... HẬN ĐỜI VÔ ĐỐI...đi ngủ cho đỡ sầu. G9 PDA

tội nghiệp thằng bé :))

AlyCuong

Active Member

..................:))..................

Khoaaaa

Active Member
Cha shido chưa sờ lép à,sao còn trong pic làm chi,ta bắn fát rớt ...chừ,lên giường,nằm xuống,đắp chăn ,thọc tay vào...,mau,

b0m_lx

Cha shido chưa sờ lép à,sao còn trong pic làm chi,ta bắn fát rớt ...chừ,lên giường,nằm xuống,đắp chăn ,thọc tay vào...,mau,

tên này chắc nghiện quay tay :))

Khoaaaa

Active Member
thôi nha,em mới bảo thọc tay vào ba chấm chứ đả nói thọc vào đâu chưa nào,có thể wan tâm ae nhóm 1 ,em bảo thọc tay vào chăn cho ấm thì sao,hêhê
các bác đầu óc đen tối

Whinny

thôi nha,em mới bảo thọc tay vào ba chấm chứ đả nói thọc vào đâu chưa nào,có thể wan tâm ae nhóm 1 ,em bảo thọc tay vào chăn cho ấm thì sao,hêhê
các bác đầu óc đen tối

ối mẹ ơi ........cho ấm<<<Quá rõ rõ rồi nhớ =))=))=))

Khoaaaa

Active Member
hic hic,em còn bé,ngây thơ nắm,ởđó có lạnh ko shi do

thôi bye and g9 ae pda

Khoaaaa

Active Member
Chết thật,đi đâu cả rồi, sao để topic rớt xuống thế này

ờ wên ,gút mo ninh đả chứ

Delzie

Gút mo ning ae >:) Hwa bị chém ác qá nên đi ngủ luôn :)) hnay trở lại có gì k ta :-?

Khoaaaa

Active Member
Ê các bác,bủi trưa là gút gì nhỉ
tên winny bị gì vậy nhỉ ,ờ ờ woài,chắc tâm...bất ổn

b0m_lx

Ê các bác,bủi trưa là gút gì nhỉ
tên winny bị gì vậy nhỉ ,ờ ờ woài,chắc tâm...bất ổn

hắn mới trở lại Pv hôm qua nên tâm thần bất ổn
anh em thông cảm cho hắn đi =))

Status
Không mở trả lời sau này.