• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anh em Box 8 vào điểm danh để lập nhóm :D

Status
Không mở trả lời sau này.

shido_katori

Active Member
E toàn vào = phone ko đấy a Bin. Gõ TV cực phết mà đây là tiếng nói dân tộc nên ko gõ ko đc =)). Nghe nói a với OBAMA tổ chức wedding vào tháng sau àh :))

Khoaaaa

Active Member
Chuẩn bị kỉ niệm topic đạt mốc 100 trang nha,ae mua bánh kẹo,e góp chíp chíp nha

binladen1206

Active Member
Anh Bin chiến đấu nhiều chiến trường thế :mad:):mad:):mad:)

Chú đừng chọc quê a nha >:)

Chuẩn bị kỉ niệm topic đạt mốc 100 trang nha,ae mua bánh kẹo,e góp chíp chíp nha

Có luôn :))

Khoaaaa

Active Member
Hờhờ,có cái gì nói rỏ bác bin ui,cứ ẩn hiện ,ae lại tưởng ...thì khổ lém

Khoaaaa

Active Member
Bùm chéo,bùm chéo,ăn mừng nào,bác nào có pc kiếm hộ em đĩa kẹo chíp chíp post lên cái,thank trc lun

shido_katori

Active Member
Khỉ thật, ta bắc cầu cho hắn "kéo " wa 100 trang, hic. Onl phone bất tiện thật. Thui thì ăn mừng. Thằng nào wa 100 trang trc thì thanks mỗi thằng khác 1 cái

Khoaaaa

Active Member
Vâng bác bin ngủ ngon,nhớ canh chừng fbi kẻo pda mất đi chổ dựa nha

hốhố,thank cả shido nề

Khoaaaa

Active Member
Lg vốn mang tiếng loa ngoài và cam khá tệ,con o7 đó lại ko có loa ngoài,cam thì chưa nge ai khen chụp đẹp bao giờ,chỉ đau đầu giửa trophy với omnia7 thui hà,mozart với ko lên

AlyCuong

Active Member
Lg vốn mang tiếng loa ngoài và cam khá tệ,con o7 đó lại ko có loa ngoài,cam thì chưa nge ai khen chụp đẹp bao giờ,chỉ đau đầu giửa trophy với omnia7 thui hà,mozart với ko lên

suy nghỉ>đổi ý>suy nghỉ lại>lại đổi ý>ý ko dc> lại suy nghỉ ==> đập đầu, khỏi suy nghỉ =))

binladen1206

Active Member
Báo cáo chỉ huy: quân địch chết ba quân ta chết hết - còn mình em về báo cáo :D hết!

Khoaaaa

Active Member
Thế thì vác súng lên,bùm luôn đi,hết chiến tranh,khỏe

lão hồ ly ý wên,aly kia

Status
Không mở trả lời sau này.