• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

Torai_XIII

Hjc cho hỏi, tại sao mình dùng N81 8GB cài cái s60 3.1 trk máy báo lỗi là :
"Component is built in"

hoaloac

hì,thks anh.tại em gà mà....anh cuongbep sao chẳng thấy online yahoo em hỏi vài cái vậy...bùn anh ghê....

manhhaVirgo

Bác nào có kinh nghiệm chơi trò Pro Golf rồi vào chỉ em phát.Có phải chỉ chơi đc 1 map IsoLa thôi chứ mấy Map kia ko chơi đc đúng ko nhỉ.Thế thì chán chết...Bác nào biết cách chơi hết các Map ko chỉ em phát :D

tuan_quang

Anh em ai có bản fix lổi của trò fi thuyền có thể share cho mình với được không?
Mình dùng máy N81-8G.
Mình cảm ơn các bạn nhiều

tiny1990

Anh em ai có bản fix lổi của trò fi thuyền có thể share cho mình với được không?
Mình dùng máy N81-8G.
Mình cảm ơn các bạn nhiều

của bạn nè, bạn thân mến. Nhớ click "thank" cho lời cảm ơn:D

Bác nào có kinh nghiệm chơi trò Pro Golf rồi vào chỉ em phát.Có phải chỉ chơi đc 1 map IsoLa thôi chứ mấy Map kia ko chơi đc đúng ko nhỉ.Thế thì chán chết...Bác nào biết cách chơi hết các Map ko chỉ em phát :D

golf là môn thể thao của "quí sờ tộc" mình hẻm biếc chơi=))

duykhanh87

bác đánh được hẳn 1 map cơ ah ? em đánh được có 2 gậy là bị out ra ngoài , bác làm cách nào chỉ em với

manhhaVirgo

bác đánh được hẳn 1 map cơ ah ? em đánh được có 2 gậy là bị out ra ngoài , bác làm cách nào chỉ em với
Bạn vào golf rồi xuống dong thứ 2 (game) chỉnh thành 1 PLAYER chon 18 lỗ và chơi thôi.Chơi đc 1 map 18 lỗ còn 5 cái Map còn lại nó mờ ko chơi đc...Buồn hết cả người...Ai chơi đc san sẻ anh em cái nào:D

cuongbep

hì,thks anh.tại em gà mà....anh cuongbep sao chẳng thấy online yahoo em hỏi vài cái vậy...bùn anh ghê....

Bạn có còn nick của mình nữa ko? Nếu còn thì cứ PM qua, giúp đc gì thì mình giúp. Mình lên yahoo thường ẩn nick vì ko thích chat lắm. :D:p

thanhvh

Ai dùng N95-1 firmware mới nhất cài game có đuôi *.n_gate là full luôn, không cần parth.

tiny1990

phải k dậy bạn? chắc ng ta làm vậy để thu hút khách thôi. chứ game thì như nhau cả

neoneo2806

N-gage của mình bị lỗi nên phải xóa và cài lại nhưng mình muốn giữ lại điểm n-gage, mong các bạn giúp mình với? Chơi được 4300 điểm giờ cài lại mất thì tiếc lắm!:((

Kojiro

Super V.I.P
N-gage của mình bị lỗi nên phải xóa và cài lại nhưng mình muốn giữ lại điểm n-gage, mong các bạn giúp mình với? Chơi được 4300 điểm giờ cài lại mất thì tiếc lắm!:((

Thử cài đè xem sao bạn à. Hay bạn kết nối mạng up lên Arena đi.

traihp9001

Well-Known Member
update ngày 11/09 có gì khác với ngày 07/09 ko vậy.mình nhìn mãi mà ko thấy gì khác

tsthanhhai

Mình cài N-gage trên N73 ver. 1.01. Nhưng khi chép file game vào đt để install thì toàn báo corrupt. Cách khắc phục thế nào vậy các bạn.

Kojiro

Super V.I.P
Mình cài N-gage trên N73 ver. 1.01. Nhưng khi chép file game vào đt để install thì toàn báo corrupt. Cách khắc phục thế nào vậy các bạn.

Bạn cài file cài đặt bản mới đi, sau đó xem lại file game bạn down về, và bạn đã cài game bằng cách nào?

tsthanhhai

Bạn cài file cài đặt bản mới đi, sau đó xem lại file game bạn down về, và bạn đã cài game bằng cách nào?

Thanks kojiro nhiều. Mình thử chép lại file ngage nhưng cũng không dc. Cuối cùng gở cái N-gage main ra cài lại thì dc rùi. Thanks.

À. Bạn cho mình hỏi file patch mình chỉ cần cài 1 file thôi phải ko, mình thấy mỗi game có 1 file patch. Nhưng khi patch trên đt thì chạy 1 file là tất cả các game đều mất trial. Nhưng lúc trước có lần 1 cái bị hết hạn. phải patch lại lần nữa mới dc.

Chỉnh sửa cuối: