• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

Kojiro

Super V.I.P
Mọi người co ai bị như minh ko trò danh gofl chỉ chơi dc moi mang trial vào các màng khác no toàn đẩy ra rồi báo lỗi (pro series gofl exited with an error ). huhu ai co cach khắc phục giup minh với

Bị trial là do em chưa chạy file patch trong file rar mà em extract ra được đó. Cài xong game thì phải chạy file đó mới ổn.

ajiang

Mọi người co ai bị như minh ko trò danh gofl chỉ chơi dc moi mang trial vào các màng khác no toàn đẩy ra rồi báo lỗi (pro series gofl exited with an error ). huhu ai co cach khắc phục giup minh với

Mình chạy trên 5700 cũng bị như vậy, chưa tìm ra là do tại sao, các trò khác vẫn chơi bình thường.

lengocvinh84

Bị trial là do em chưa chạy file patch trong file rar mà em extract ra được đó. Cài xong game thì phải chạy file đó mới ổn.

báo cáo em chay file patch lại rùi mà vẫn vậy không thay đổi gì hết ( vẫn hiện ra lỗi đó)

Kojiro

Super V.I.P
báo cáo em chay file patch lại rùi mà vẫn vậy không thay đổi gì hết ( vẫn hiện ra lỗi đó)

Bó tay. Nói thật với bạn là trước khi cài Golf máy mình đã cài 4 game khác. Vì vậy sau khi cài file .ngage xong. Vào là đã tự full, chẳng còn chữ trial nào cả. Hay là bạn down lại thử xem, mà có phải bạn down link mình up hay bạn cài bằng các file bạn down ở nơi khác mà file đó chưa được BiNPDA cr@ck k?

anhhungnoob

Mình cũng bị lỗi này với mấy trò khác, ra ngoài kiểm tra lại đi bạn, có thể do bạn chưa tắt Cap On/Off (mình dùng Secman), sau đó thử vào lại xem còn báo lỗi này nữa không. Thường thì sau khi mình tắt Secman đi thì vào game được luôn, còn nếu vẫn đang bật thì cũng báo lỗi "exited with an error" như bạn vậy.

manhhaVirgo

Đã bác nào chơi đc Game Golf ngon lanh chưa báo cho em một tiêng với ạ...Em nghe nói chỉ chơi đc 3 lỗ thôi vi` đây chưa phải bản chuẩn có chính xác ko nhỉ...Báo em 1 câu em cũng máu game này lắm rồi :p

lengocvinh84

ah trial ở đây không phải là bản trial anh kojiro mà o mục chọn sân em chỉ chơi dc mỗi sân trial thui còn ngoài ra chọn mục gì nó cũng đẩy ra bao lỗi hết (eo eo ko bít nó bị lỗi gì nữa) . link down em down o đây

lengocvinh84

Đã bác nào chơi đc Game Golf ngon lanh chưa báo cho em một tiêng với ạ...Em nghe nói chỉ chơi đc 3 lỗ thôi vi` đây chưa phải bản chuẩn có chính xác ko nhỉ...Báo em 1 câu em cũng máu game này lắm rồi :p

mình cung như bạn vậy đó chơi dc 3 lổ hà

lbxminh

Uhm mình cũng có vấn đề trục trặc với game này, đến lúc vào chọn nhân vật. Chọn nhân vật computer thì được chứ nếu chọn nhân vật khác là bị thoát báo lỗi.

Kojiro

Super V.I.P
Trên mạng vẫn đang gặp 1 số lỗi. Chắc là do game nha. Mình chỉ test chạy ok, chơi 1 lỗ là duyệt. Phần còn lại là dành cho các bạn :D

lengocvinh84

sau khi em tìm hiểu thì cung có nhiều người bị giống em ( trên mấy diễn dàn khác) chỉ chơi dc 3 lổ thôi , mong các mod cho link full em mê môn gofl này lắm

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Mới thấy cách khắc phục lỗi của game Golf, các bạn thử nhé:

1) Download rồi install ProSeries Golf By BiNPDA (Tạm thời đừng install BiNPDA patch)
2) Chạy CapsOff
3) Vào C:\PRIVATE\20007b39\2000afbd
4) Xóa file Demo.sav
5) Chạy CapsOn

Vào game lại xem sao :-?

Qler2007

Cái Pro series Goft mình ko giải nén được, bạn nào giải nén giùm mình rùi up lên với.
@Kojiro: Cái này mình thấy trên nhiều 4rum nước ngoài rùi, họ nói vẫn ko chạy được, ko bít tại sao nữa??

Kojiro

Super V.I.P
Cái Pro series Goft mình ko giải nén được, bạn nào giải nén giùm mình rùi up lên với.
@Kojiro: Cái này mình thấy trên nhiều 4rum nước ngoài rùi, họ nói vẫn ko chạy được, ko bít tại sao nữa??

Ừ! Cũng nhiều người nói chạy không được nhưng cứ test thử xem sao :D

Còn cái game kia, khi bạn down về giải nén bạn sẽ được các file có đuôi là a...e (5 file thì phải) bạn phải giải nén từng file này (5 file) để ra cá file có đuôi .ro,r1... Rồi từ các file này bạn mới giải nén ra được file exe.

Qler2007

Chịu vậy :-??:-??:-??, mình cũng biết cách này nhưng mà giải nén nó vẫn báo lỗi, đành chờ thôi.........
PS: Mấy cái lỗi kia thì đành chịu, chắc tại game thôi :mad:):mad:).

manhhaVirgo

bác nào Xóa file Demo.sav chơi thử xem ngon chưa báo cho anh em 1 tiếng với...Em nhịn từ đầu vẫn chưa cài game này vào đây này vi` nghĩ nó chưa phải bản Cr@ck chinh thức..Sốt ruột wa'>_<

Germaniteen

Thôi thì cứ ráng chờ thêm đi xem sao! Cứ đợi thêm khi nào chơi ổn định rồi hãy cài! Vì Cr@#k mà nên sẽ có lỗi chứ! Đợi bác BinPDA thêm xem sao