• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

trinhha

Posted via Mobile Device có pro nào khắc phục được lỗi trên chưa vậy nếu được thì chỉ mình vơí nhé! Thanks!

Linkman

uh nhỉ, máy mình là n95 8G sau khi cài xong chơi trò system rush e... thì sau khi wa màn 1 nó không đòi mua nữa nhưng lại báo data error
vạy là sao nhỉ? có ai bị như mình không? help me! các trò khác thì ok!

Thử restart lại máy xem sao.
Và nhớ tắt hết các chương trình hack đi.
Xem SecMan có tắt cái Palt. Security ko ?
Nó hiện ra là: Turn Palt. Security OFF là đc.

Nếu báo Corrupt thì bạn thử vào SecMan rồi Restore và restart máy.
Xong lại mở SecMan rồi Install root certificate
Rồi chạy TRK vầcì lại từ đầu

trinhha

tớ vừa thử xong nè. vẫn vậy. vẫn báo lỗi data. linkman có bị như vậy không? để tớ thử lại lần nữa xem nhé

trinhha

mình test các game kia đều ok cả, có trò system rush e... là không được thôi. đều báo lỗi data thôi. nếu pro nào làm được thì chỉ mình với nhé. cám ơn nhiều!

lbxminh

Đã cài và chạy được tất cả game trên N81 (đã hack) nghe các bạn. Cứ làm theo hướng dẫn là ổn thôi. Nhưng save game thì mình chưa test không biết có chạy bình thường không.

ruoixanh

bác nào down được rồi thì up lên host khác cho anh em xài với nhé. Mấy link rapid này bó tay quá.

trieu94

Nhỏ nhưng có võ, tất cả game đóng gói Torrent đây, khỏi lo không download được nhé......Đang up nè...:D
Game System.Rush.2.PROPER đã có phần cài vào để fix lỗi, tha hồ chơi nhé...

Chỉnh sửa cuối:

pringles

hình như n93 ko được, cài secman.exe báo lỗi là sao vậy? bro nào biết giúp mình với

littleU

sao mình cài file Patch ko đc.. đã sign rồi. cài vào nó cứ báo " Required application access not granted". có ai bị như mình ko? fải làm sao giờ, mấy bác giúp với! mà cho mình hỏi file Patch đó chỉ làm mất chữ trial thôi hả các bác.. ko cài cũng chơi full đc mừh fải ko? cám ơn truoc!

littleU

ah thôi được rồi các bác.. thì ra không sign cái Patch đó mới cài được..ngộ ghê.. :))...

MaDemCT

Sao down mấy trò đó về giải nén bị báo lỗi hết, chán quá

DEVIL_BESIDE_YOU

mấy bác có thấy là N81 chơi game này chán hơn N95 ko???mặc dù N81 chuyên đễ chơi game ngage,nhưng ko bik sao em thấy nó chơi chán quá,màng hình có chút tí hà,màu sắc ko đẹp bằng nữa...

nguyenpa

Super V.I.P
sao mình cài file Patch ko đc.. đã sign rồi. cài vào nó cứ báo " Required application access not granted". có ai bị như mình ko? fải làm sao giờ, mấy bác giúp với! mà cho mình hỏi file Patch đó chỉ làm mất chữ trial thôi hả các bác.. ko cài cũng chơi full đc mừh fải ko? cám ơn truoc!

No báo lỗi đó là bạn chưa hack phone và chưa chép files installserver.exe vào đúng đường dẫn C:/sys/bin/
qua đây xem nhé http://pdaviet.net/showthread.php?t=26672

linhvnvip

làm sao để dow hết về và giải nén ra nó không bi lỗi vậy mọi người dow dược đúng game Asphalt là trọn vẹn chơi ngon lành còn lại không 1 game nào dow được nữa>>ức chế quá