• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AED-Dloader 4.6 - Rapidshare, Mediafire, 4shared...Hỗ Trợ Download Trên ĐT

nouvu2372

AED-Dloader 4.6 - Rapidshare, Mediafire, 4shared Etc Mobile File Downloader

Tính năng đặc biệt:

*Rapidshare Downloads: có bây giờ bạn có thể tải các tập tin từ rapidsharejust nhập vào liên kết tải xuống và nó sẽ được tự động tải về.

Bạn có thể thiết lập các tài khoản người dùng của bạn hoặc tải về miễn phí

*Tải tập tin đính kèm

* MEDIAFIRE Downloads: Tính năng mới được thêm vào bạn có thể downloadfiles chỉ cần nhập từ mediafire liên kết tải xuống và nó sẽ tải về beautomatically.

RESUMING YOUR DOWNLOAD MEDIAFIRE.

*4SHARED Downloads:

Tiếp tục lại bất cứ lúc nào: với điều này bạn có thể tải xuống một tập tin, ngừng downloadanother dừng lại nó cũng sẽ ghi nhớ và tiếp tục tải khi bạn muốn mà File và Tên File vẫn giữ nguyên

Bộ nhớ tiêu thụ ít hơn: sử dụng khoảng 4 đến 5 bộ nhớ RAM, trong khi tải về ...

N73, N70, n82, N95, 6300, 6500, 6682, 6600, 6630, 5310, K800, 3310.

http://www.ziddu.com/download/5194218/AED-DLoader_4.60_moded_working.zip.html

Chỉnh sửa cuối:

lephunghien

Anh nuvou up link trực tiếp lên diễn đàn hộ em được không? Máy tính em đang bị hỏng phải online qua mobile không tải được.thank bác

vincentgreen54

Anh nuvou up link trực tiếp lên diễn đàn hộ em được không? Máy tính em đang bị hỏng phải online qua mobile không tải được.thank bác
bạn dùng đt vào link này http://sharemobile.ro/,nó là trang wap,sau đó search aed dloader 4.6.tình hình là
bản modded này ko chạy dc nữa.

Posted via Mobile Device

tux4892

dùng Opera Mini 4.2 kick vào link nó tự chuyển sang hay bắt buộc phải copy link hả bạn

AndyCuong

Supper Moderators
AED-Dloader 4.6 - Rapidshare, Mediafire, 4shared Etc Mobile File Downloader

Mình Up link download lên diễn đàn

kongaz2

Có dow đc Rapidshare và Mediafire,được đâu.toàn báo lỗi thôi.nản lém.