• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ADVANCED DEVICE LOCKS PRO V2.05(97)_Phần mềm bảo mật rất prồ @

Windowslovely

bản mới nhất bây giờ mới có 2.06 nè bác .pm này dùng thì hay nhưng bản bẻ dùng được có thời gian .

phải chi mình xem tin này trước, tưỡng lỗi hệ thống hay xung đột phần mềm, mình chỉ cần ở chức năng tắt, khởi động máy nhập mã, mình format máy lại tốn biết bao nhiêu thời gian cài lại hàng chục phần mềm khác :(
cái lỗi thời gian có khi những lần trước mình dùng được sau khi format

AlyCuong

Active Member
phải chi mình xem tin này trước, tưỡng lỗi hệ thống hay xung đột phần mềm, mình chỉ cần ở chức năng tắt, khởi động máy nhập mã, mình format máy lại tốn biết bao nhiêu thời gian cài lại hàng chục phần mềm khác :(
cái lỗi thời gian có khi những lần trước mình dùng được sau khi format

Hồi trước cũng làm như bạn, mà giờ xài bản v2.02.69 nó vẫn tốt, cũ mà nó có võ. Hồi trước cứ thấy update là cài. Còn sau khi format thì bạn có thể dùng chương trình tự động cài đặt cho đỡ phải mỏi tay bấm Ok.