• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

99 Ninjas (By Glu Mobile 2009)-Ninja báo thù.

i_love_baby387

99 Ninjas
By Glu Mobile 2009
Language:English

MultiScreen

Tóm tắt nội dung : Bạn là người cuối cùng trong số 99 Ninjas, sư phụ và bạn gái của bạn đã biến mất và bạn có nhiệm vụ tìm và trả thù những kẻ gây ra điều đó .

Thể loại : game thể loại đi bài, có nhiều levels khó và tướng khó.

Cách chơi : sử dụng phím joytick để di chuyển và tấn công hoặc bàn phím số tương ứng ( 2,4,6,8,5 ). Ấn và giữ phím 5 trong vòng 2,3 s để sử dụng phép thuật.

MÌnh thấy game khá hay, có đồ họa ngộ nghĩnh. Mời các bạn test thử:D

Download về và bỏ đuôi 7z nhé:)

BuuPhucCT

Well-Known Member

99 Ninjas
By Glu Mobile 2009
Language:English

MultiScreen

Tóm tắt nội dung : Bạn là người cuối cùng trong số 99 Ninjas, sư phụ và bạn gái của bạn đã biến mất và bạn có nhiệm vụ tìm và trả thù những kẻ gây ra điều đó .

Thể loại : game thể loại đi bài, có nhiều levels khó và tướng khó.

Cách chơi : sử dụng phím joytick để di chuyển và tấn công hoặc bàn phím số tương ứng ( 2,4,6,8,5 ). Ấn và giữ phím 5 trong vòng 2,3 s để sử dụng phép thuật.

MÌnh thấy game khá hay, có đồ họa ngộ nghĩnh. Mời các bạn test thử:D

Download về và bỏ đuôi 7z nhé:)

Em ghi là multiscreen sao a chỉ thấy mỗi bản cho màn hình 240x320 thế. Còn các bản cho các màn hình 320x240 và 176x208 ở đâu rồi>:)

i_love_baby387

Em ghi là multiscreen sao a chỉ thấy mỗi bản cho màn hình 240x320 thế. Còn các bản cho các màn hình 320x240 và 176x208 ở đâu rồi>:)

Trong giới thiệu có ghi mà chỉ có 1 file. Em không có máy để cài để test. Anh cứ test thử xem;;) Sao down nhìu mà thanks ít thế:((

BuuPhucCT

Well-Known Member
Trong giới thiệu có ghi mà chỉ có 1 file. Em không có máy để cài để test. Anh cứ test thử xem;;) Sao down nhìu mà thanks ít thế:((

Rên rỉ ỉ ôi gì thế em.Chuyện này bình thường thôi. Kiếm thêm bản cho 320x240 thì anh thank cho vài phát.

Khoaaa

Cho mình hỏi tí làm sao để biết 1 file java có Multiscreen vậy.

Posted via Mobile Device

Khoaaa

Thì file đó dùng dc cho nhiều màn hình chứ sao nữa :) Bạn cứ cài thử xem.

Thì biết là cài cho dc nhiều khug hình nhưng làm sao để nhận biết đc có mutilscreen chẳng lẽ cứ đem cài thử từng khung hình sao

Posted via Mobile Device

i_love_baby387

Thì biết là cài cho dc nhiều khug hình nhưng làm sao để nhận biết đc có mutilscreen chẳng lẽ cứ đem cài thử từng khung hình sao

Posted via Mobile Device

Thì game mình sưu tầm, thấy có ghi mà mutilscreen nên cũng ghi thế chứ làm sao mình có hết máy test dc, mong bạn thông cảm. Nếu là 320x240 thì ok, đã có thành viên khác test rồi.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Game này chơi ổn trên màn hình 240x320 và 320x240 là ổn rồi vì hiện nay chủ yếu các máy chỉ use 2 loại màn hình trên thôi.