• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[5800XP] CFW C6 V20.0.42 Super Excellent Final by vutaikt

h3ll

bản này mỗi lần tắt nguồn hay khởi động lại máy là giật mình...:-??:-??:-??

company117

ô, cái nhạc khởi động máy ngộ ghê :))
mình toàn để chế độ hội họp nên cũng ko sao :D

binh24

@ vutaikt

Bạn thấy ăn cắp từ bản Ultimate beta về rồi chỉnh sửa mang mác vutaikt mà KHÔNG THẤY HỔ THẸN À

\binh24

thanhluan_phuyen

Lại sắp có tranh chấp rồi!

nếu là của ai thì phải để nguồn gốc từ đâu chứ. anh binh nói cũng đúng mà.
mà cái này và cái của mrquyen93 cũng vừa xong, hông piết chnoj cái nào hết đây.chắc bản này còn fixx nữa nên thôi cứ dùng bản của mrquyen93 vậy

mai_tien_dat_251

bản này mỗi lần tắt nguồn hay khởi động lại máy là giật mình...:-??:-??:-??

Chuyển về tiếng Việt thì kô thấy “bùm bụp, chát chát” nữa. Dùng thử mấy ngày đã rùi tính! he

thechipmunks

hô hô, ném đá nhau rồi kìa, binh24 ơi toppic của bạn bị khóa rồi à ? chán nhỉ, chả biết hỏi han ai nữa đây

binh24

hô hô, ném đá nhau rồi kìa, binh24 ơi toppic của bạn bị khóa rồi à ? chán nhỉ, chả biết hỏi han ai nữa đây

Hôm trước không lên mạng được nên không đọc tin nhắn của admin khi vào thì thấy bị khóa rồi :(

binh24

Bản PREMIUM mình sẽ ra mắt sớm hơn dự kiến ! Đang phát triển bản ultimate :)

Mình đang đợi xem vutaikt giải thích thế nào ?
Đây là kiểu ăn cắp trắng trợn !
Mình nghĩ chính vutaikt là người chơi mình trong bản premium trên diễn đàn !

thanhluan_phuyen

hj,vậy là anh binh24 cũng đã sắp ra bản mới rùi.
Mình nghĩ chính vutaikt là người chơi mình trong bản premium trên diễn đàn !Mình đang đợi xem vutaikt giải thích thế nào ?
còn chuyện này thì chắc chắn sẽ phải tìm hiểu kỹ và phải có cách xử lý chứ, hông lẽ anh binh24 phải chịu thiệt ư!!

mai_tien_dat_251

Đợi bản của anh Bình! Nhanh anh nhé!
Anh nhớ có bản 3x4 nữa nhé! Thanks anh trước!

cái file này với core v52 hay là với file phối hợp 2. Mình down về định jaf mà sao thấy lạ quá. Chằng biết ghép cái nào với nhau nữa

http://www.mediafire.com/?49hmebnvatarsbp
Down link này với core v52 hoặc v51 nữa rùi ghép vào và flash thôi!

thanhluan_phuyen

cái file này với core v52 hay là với file phối hợp 2. Mình down về định jaf mà sao thấy lạ quá. Chằng biết ghép cái nào với nhau nữa
neu ban dung v51 thì bạn dow "corev51+file rosf2 trong tập tin đính kềm+ phối hợp 2" kết hợp lại là được 6 fjle thôi.

thanhhaifire

Sau khi vào blog anh binh24 thì mình thật sự thất vọng về bản này. Vì chưa ai mod full icon N8 từng chi tiết như vậy. Đây chỉ là bản cá nhân hóa từ bản ultimate beta mà binh24 share cho 1 số ng wen mà thoi. Haizz

tantu

Bản PREMIUM và bản ultimate thì bản nào ngon hơn vậy binh, mình đang xài bản premium của bạn mình thấy rất tốt, ko biết bản ultimate như thế nào nửa Binh có thể cho vài dòng giới thiệu đc ko bạn, chừng nào có bản ultimate final thì cho mình hay với nhe