• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

500 Game s60v3 nè !!

nh0zzz

http://www.mediafire.com/?sdmxhmgda0q
Các bạn vào tìm hiểu thêm nhé mình chỉ mới tìm đc thôi , test được mấy trò thấy củng hay lắm , máy mình thì test oải quá nên mấy bạn test phụ nhé , minh xin lổi vì mình chỉ mới biết post bài nên nhìn củng không đẹp lắm mà link thì chất lượng rồi không die đâu ^_~

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
http://www.mediafire.com/?sdmxhmgda0q
Các bạn vào tìm hiểu thêm nhé mình chỉ mới tìm đc thôi , test được mấy trò thấy củng hay lắm , máy mình thì test oải quá nên mấy bạn test phụ nhé , minh xin lổi vì mình chỉ mới biết post bài nên nhìn củng không đẹp lắm mà link thì chất lượng rồi không die đâu ^_~

Game của V3 mà chơi trên V2 hả bạn, sao bạn không thêm vài tấm hình cho nó sinh động và đúng Nội qui luôn.

nh0zzz

này Game V3 của N95 với N81 đó , mình chỉ mới bix post bài nên chưa biết làm cho sinh động . lần sau mình sẻ cố gắng hơn .

tuhuon9

ban ko co game cho s60 v1 ah? minh kte kho khan nen chi co 3230 dung thoi ban a. chac ko dung dc cua ban roi

nh0zzz

sorry nhé tại bạn đó không biết tìm ở đâu nên mình mới chỉ cho bạn đó . Mình sẻ hok spam nữa đâu hảy rộng lượng tha lổi cho mình nhé :(

JuRay-Duan

sorry nhé tại bạn đó không biết tìm ở đâu nên mình mới chỉ cho bạn đó . Mình sẻ hok spam nữa đâu hảy rộng lượng tha lổi cho mình nhé :(

Kô có gì cả đâu, anh em PDAViet đâu có ai hẹp hòi như vậy :D.
Mà bạn có test thử 1 số game rồi đúng kô? Vậy hãy up 1 số hình lên cho anh em tiện theo dõi nhé. :)

thanhtu8888

Kô có gì cả đâu, anh em PDAViet đâu có ai hẹp hòi như vậy :D.
Mà bạn có test thử 1 số game rồi đúng kô? Vậy hãy up 1 số hình lên cho anh em tiện theo dõi nhé. :)

trời mới đây mà lên vipmem rồi lẹ quá ta chỉ cách cho mình lên với :D:D