• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

360Safe v3.1.2 s60v3,v5 VI-Quản lý đa năng cho ĐTDĐ

leminhhieuctvn

hì! Tks anh nhiệt tình (onl bằng máy tính em sẽ tks). Hi vọng bản sau anh VH cả cái phần quay số và sửa lỗi ô vuông còn sót nha! Ủng hộ anh!

Windowslovely

Khỏi lo, đa phần trộm đều không biết Flash điện thoại!:))

trộm ko bík Flash nhưng mà sau khi trộm xong nó ra cầm đồ hay bán cho tiệm điện thoại, ở đó họ sẽ có đầy đủ dụng cụ để Flash luôn :ar!

chờ v3.2 tĩa về tẹt luôn

tuanloc1

trộm ko bík Flash nhưng mà sau khi trộm xong nó ra cầm đồ hay bán cho tiệm điện thoại, ở đó họ sẽ có đầy đủ dụng cụ để Flash luôn :ar!

chờ v3.2 tĩa về tẹt luôn

Bạn quên PM này nó cho mình xem vị trí ĐT khi bị mất à!

Windowslovely

ứng dụng này icon mặc định của nó đẹp nữa, hình như có phiên bản dành cho Windows XP/Vista/7 nhưng điều tiếng CN

chansang

Bác Lộc hứa hôm kia up bản 360sf vh hơn 95% và fix lỗi lên mà chờ hoài ko thấy???

Windowslovely

phần trợ giúp Giúp đỡ anh chưa VH ah, trong Xoá rác > Tình rạng hệ hống có Model của máy chữ Nokia còn vh

tuanloc1

phần trợ giúp Giúp đỡ anh chưa VH ah, trong Xoá rác > Tình rạng hệ hống có Model của máy chữ Nokia còn vh

Rác hệ thống thì mình thua.
Còn các mục kia mình thấy không cần thiết nên không VH!

Windowslovely

cáj này hjnh như xung đột với M Guard hay SafeMgr hay sao đó, có thể chạy luân phjên được ko vậy anh? Thanks!

boyvinhbinhdan

"XUNG ĐỘT PHẦN MỀM" trước khi cài cái pm này thì phải gỡ 1 số pm có tính năng liên quan à chủ topic :?