• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[05/07/2012][ICS 4.0.3]InsertCoin 6.0.0 Ice Cream Sandwich| Sense 3.6 | Fast | Stable

kiennd

e up 5.1.1 này được 1 tuần,thấy rom ăn rất ngon,sóng sánh,pin bọt,nhanh nhạy ok tuốc,nói chung theo e thì đã 100% rồi,vậy giờ bản 5.1.4 này thì ntn?pro nào đẫ úp và test thì cho 1 cảm nhận giữa 2 bản rom để ae ai thích thì up theo,chứ nói thật mỗi lần up thì máy mất hết dữ liệu rồi cài lại mệt lắm,thêm nữa là tải về lâu vãi.ae nào đang sài bản này cho ý kiến nha,thank

ROM InsertCoint có điểm hay là cho phép không xóa dữ liệu, lúc cài đặt bạn không chọn "Wipe" thì mọi dữ liệu, chương trình, ... vẫn còn nguyên, chỉ có phần hệ thống được update.

wonbin_wonbin

Thấy tin nhăn thỉnh thoảng lại sắp xếp lộn xộn khi up lên 5.1.4 có bác nào bị như vậy không :(

fantasies

Thấy tin nhăn thỉnh thoảng lại sắp xếp lộn xộn khi up lên 5.1.4 có bác nào bị như vậy không :(
có bạn à ..... người gửi ...người nhận lộn xộn ...đảo ngược ... ngồi chỉnh mãi hok được ... bị từ bản 5.0.0. vị trí người gửi người nhận bị đảo lộn

joile

Bạn cho mình hỏi là bản 5.1.4 có dùng được cho XE k? Và bản này khác gì với bản [ROM] Android Revolution HD™ 6.5.1 | ICS | High Quality & Performance | XE_ Sense 3.6

khanhbaotri

ROM InsertCoint có điểm hay là cho phép không xóa dữ liệu, lúc cài đặt bạn không chọn "Wipe" thì mọi dữ liệu, chương trình, ... vẫn còn nguyên, chỉ có phần hệ thống được update.

ý bạn là mình cài bình thường và bỏ qua giai đoạn wipe phải ko?;;),cho hỏi thêm nữa là khi mình úp xong mình có cần xóa đi file rom vừa cài ko?nếu xóa đi có bị làm sao ko?

Chỉnh sửa cuối:

hankana89

ý bạn là mình cài bình thường và bỏ qua giai đoạn wipe phải ko?;;),cho hỏi thêm nữa là khi mình úp xong mình có cần xóa đi file rom vừa cài ko?nếu xóa đi có bị làm sao ko?
up xong thì xóa thoải mái đi bạn, để làm j đâu, cho nhẹ thẻ nhớ

joile

cái bản rom này tiếng việt cũng chưa hoàn chỉnh và lúc vào menu lạ còn làm nền mờ nhìn không thích lắm

jonastran

bác up bản này nhưng vào bản 5.1.0 lấy file apk của chrome beta copy vào bản này rồi cài. Chrome dùng rất hay. ^^

uh hay và đẹp . nhưng mà không biết có ai bị lỗi giống mình không . mỗi lần copy là nó trắng màn hình . phải Fc mở lại :(

newdriver2007

uhm đúng là chrome hay bị như bác nói mình cũng bị nhìu ròi xóa mất bản 5.1.0 rồi bác nào có file apk cho mình xin với được không ah!