• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[05/07/2012][ICS 4.0.3]InsertCoin 6.0.0 Ice Cream Sandwich| Sense 3.6 | Fast | Stable

AK47_CCCP

Quả Pin 1900 kia dùng thế nào bác?chuẩn ko và giá cả thế nào,dag định kiếm 1 viên sơ cua.

theblues7

Rom này chơi game lag hơn bản gốc. Pin vẫn vậy thôi anh em ạ. Thích tính năng mở khóa bằng khuôn mặt hii. Cứ test và chờ bản chính thức đi anh em

theblues7

Full Rom, Full Wipe Optional - không phải up wipe trước khi cài rom và ko phải up quicksettings, beats nữa ah bạn?

soushas

vẫn đang hài lòng vs 4.6.0
xài hơn 2 ngày rồi vẫn còn tầm 30% pin
xem video và game hơi lag
chờ xem up bản nào đây =.=

longntt105

sáng nay OC CPU lên 1,83GHZ đi offline đú đởn đập tan mấy con S2, và mấy em LG chip đôi.

test điểm bech trên tốc độ 1,72ghz. mình bị trừ điểm do thẻ nhớ class 4 kéo điểm xuống thấp quá :(

hoanganh0611

khi mình up , kiểm tra phiên bản máy, nó ghi là htc sensation 4g, lúc bật nhạc thì ko thấy biểu tượng beats audio đâu

newdriver2007

bản này hình như chỉ cần up rom thôi là tự nó đưa FW của máy lên 3.32 thì phả mình mới up Rom thôi mà FW đã 3.32 rùi :)

hoanganh0611

em up lên ics có cách nào quay ve 2.3.4 đc ko ạh. lần trc e đã back up rồi, bh ở bootloader chon restore nó ra cái ổ đĩa đang load rồi tự khởi động lại vào ics luôn

ntt2006

Full Rom, Full Wipe Optional - không phải up wipe trước khi cài rom và ko phải up quicksettings, beats nữa ah bạn?
Cần cài thêm quicksetting sau khi set up rom, beats đã có tích hợp sẵn trong mục cài đặt của rom.
khi mình up , kiểm tra phiên bản máy, nó ghi là htc sensation 4g, lúc bật nhạc thì ko thấy biểu tượng beats audio đâu
Beat kiễm tra được khi bạn kết nối tai nghe

hoanganh0611

Bản v5.1.0 đã có tích hợp lựa chọn beats khi cài đặt rồi em.

e đang dùng ics của link này http://blog.htcsmartphone.com.vn/?p=3749
bh e muốn up lên 5.1. e vào bootloader rồi chọn recovery nhưng ko ra cái bảng chọn install from sd card nữa, mà nó ra hình điện thoại đang load thẻ nhớ rồi bật máy luôn, hoặc nó ra hình điện thoại có dấu tam giác bên cạnh. a có biết bị sao ko ạ