• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Zensis Theme DIY v1.50 S60v3 VH Q630666

q630666

Zensis Theme DIY v1.50 S60v3

Đây là pm làm theme trên điện thoại đã quá quen thuộc nhưng bản 1.50 này hình như diễn đàn chưa có ai VH.Mình đang tập tành nên Vh.Pm Này không cần giới thiệu thêm nhé.Mong mọi người ủng hộ :D

Dowload Here

Bin9x

Thank nha ! Phần mềm này rất hay nhưng thấy ko được phong phú lắm ^^

onlylove80

Chúc mừng sản phẩm đầu tay nhé ! Tết nhất đến nơi rồi bận wá nên vẫn chưa có time học cách đóng gói bằng sisware. Đóng gói = Sisbom thì hạn chế qúa.

Bin9x

Nếu như có phần mềm sửa theme thì hay quá ! Có thể edit mấy theme có sẵn !

onlylove80

Muốn sửa theme có sẵn thì bạn dùng MBM Tool bung theme đó ra rồi tha hồ mà sửa. Sau đó đóng gói lại mà dùng.

s12345

bản này english có lâu lắm rùi mà ko ai vh nhỉ ? ah bác chủ topic có font đẹp wa , có thể share ko ?

MinhThang

Manager
Mình down mbm tool về giải nén ra hok có file m toàn hình với linh tinh cả.chán wúa.pạn xem lại júp

Khó khăn wúa.pạn post hăn file tớ xin.thanks

Đấy là pm chạy trên PC không cần cài đặt, bạn giải nén ra 1 thư mục, mở thư mục và Click vào file có chữ MBMTool.exe