• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xperia – dòng điện thoại cao cấp của Sony Ericsson…cực đỉnh ^^

co_don

Sony Ericsson đang chuẩn bị tung ra thị trường 1 sản phẩm mới nằm trong dòng Xperia. Dòng này thì quá quen thuộc rùi, e đang dùng con Xperia Arc 8 (mình hok có chụp hình máy được nên mượn đỡ hình trên mạng nên mong MOD & các bạn thông cảm nhé ^^). :p:p:p

Con này chụp hình thì khỏi chê luôn nha, gọi Video Call thì thấy rõ lắm vì công nghệ màn hình của SE thì không cần phải chê được rùi (SE mà, lúc nào cũng vậy mà), cộng thêm về âm thanh trung thực & khi cắm tai nghe vào thì khỏi cần phải nói nhiều nữa thì các bác cũng biết rùi nè, âm thanh trầm ấm, nghe rõ đến từng chi tiết một. ;;);;);;)

Một điều mà em rất tâm đắc với con này nữa là có công nghệ Xloud lọc âm thanh cực đỉnh. Mình đi ngoài đường không nghe thấy 1 tiếng ồn nào khi nghe điện thoại cả, và người bên đầu dây bên kia cũng nghe rất rõ, chỉ nghe tiếng ồn tí xíu thui. Cái này rất tiện lợi cho những bạn nào thường xuyên ra làm việc bên ngoài, nhất là ở công trường xây dựng ^^=D>=D>=D>

Cảm ứng điện dung cũng là 1 lợi thế của dòng sản phẩm này, rất mượt mà & êm ái, chạm như không chạm ấy. Màn hình rộng nên chơi game hơi bị sướng đó nha ^^ Và con này thì dòng Android nên chương trình thì bao la rùi. Nói chung là mình chỉ chia sẻ 1 tí về cảm nhận của mình với em này vì thật sự mình rất thích nó, các bác nào có xài những dòng Xperia giống mình thì chia sẻ với anh em với nhé ^^:O:O:O

1 Thông tin cực kỳ nóng hổi: Sony Ericsson đang có chương trình Up Clip tặng cặp điện thoại nghe nhạc cực đỉnh luôn….^^ (dòng sony thì nghe nhạc khỏi chê rùi), mình cũng đang tham gia nên thấy hay và muốn chia sẻ với mọi người về chương trình này nè, cách làm đơn giản lắm nên mọi người đều có thể tham gia được. Các bạn chỉ cần ngồi tạo ra 1 Video Clip bài hát mà bạn thích. Bạn có thể dùng hình làm clip hoặc bạn nào muốn đẹp và được nhận giải cao thì chịu khó dùng Camera hay điện thoại có khả năng ghi hình tốt để quay. Và sau đó, các bạn vào link này để đăng ký tham gia và up lên Facebook nhé: http://www.facebook.com/sonyphonevietnam .:D:D:D

Chúc các bạn may mắn nha ^^

trangsam

Con này chụp hình thì khỏi chê luôn --> sao nhìn hình xấu wa1 vậy hixhix

thangmuoi

mình cũng vừa sắm em này, màu trắng đẹp, chuọ hính khỏi chê. giá cả phải chăng hjhj

panrai

Super V.I.P
mình cũng vừa sắm em này, màu trắng đẹp, chuọ hính khỏi chê. giá cả phải chăng hjhj
cái nầy cũng uprom đc nhưng tránh hiện tượng hạ như IP nghe bạn,hạ xuống 1 cái là hơi mệt đấy :D

cafesach

Mới gia nhập nhưng cũng góp ý cùng bạn. nếu chọn thì nên mua Iphone, vừa nhiều ứng dụng vừa sành điệu