• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xóa thông báo Siseditor v0.65

0o__o0

Mượn ảnh của vip onlylove80

Khi dùng Siseditor mở 1 file sis, sisx sẽ xuất hiện câu thông báo sau:
Xin vui lòng tải UCDesk để hỗ trợ phần mềm này. Cảm ơn bạn!

Xin vui lòng tải UCWEB để hỗ trợ phần mềm này. Cảm ơn bạn!

Các bạn muốn không xuất hiện dòng thông báo này nữa thì giải nén files zip ở dưới, chép UCDesk_reg.RSCUcWeb60Signed_reg.RSC vào đường dẫn C:\private\10003a3f\import\apps

Chạy SisEditor - Options - Mở tệp Sis/Sisx (không còn xuất hiện câu thông báo nữa)

Thoát SisEditor

Vào xóa 2 files UCDesk_reg.RSCUcWeb60Signed_reg.RSC là xong

SisEditor_v0.65 S60v3v5_VI_Onlylove80.zip‎

hanhoai

Có bạn nào có cách xóa bỏ hẳn file text quảng cáo của nhà sản xuất phần mềm này ko nhỉ?ý mình là sau khi chỉnh sửa file Sis xong xuôi,rồi mình Save lại tới khi install thì nó lại xuất hiện ý.nhìn mà thấy ghét quá.hình như tệp chứa file text đó nó nằm trong .EXE thì phải.

0o__o0

Có bạn nào có cách xóa bỏ hẳn file text quảng cáo của nhà sản xuất phần mềm này ko nhỉ?ý mình là sau khi chỉnh sửa file Sis xong xuôi,rồi mình Save lại tới khi install thì nó lại xuất hiện ý.nhìn mà thấy ghét quá.hình như tệp chứa file text đó nó nằm trong .EXE thì phải.

Không bỏ được rồi bạn! Chỉ có thể tăng tốc giải nén nhanh gấp 10 lần so với bản gốc bằng cách sửa lại đường dẫn.