• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin chào !Mình hỏi về "Profile" của W960i

Cám ơn trước ! Trước nay mình xài các máy Symbian S60 ,gần nhất là 95 8Gb ,tất cả dòng này đều có thể thiết lập các "Profie" ( vd : General ,Meeting ,Silent ,Outdoor ) . Rất thuận tiện . Nay chuyển qua xài UIQ3 này ,mình tìm hoài ko thấy thiết lập này ở đâu . Chỉ có thể điều chỉnh tổng quan các hiệu ứng am thanh ,chứ từng tab riêng thì không .
Cái này hơi bất tiện
Có phải đây là hạn chế của máy hay do mình chưa thành thạo ( thiệt là tìm hết rồi :-/ ) .
Ai biết hướng dẫn giùm hoặc có cách nào cải thiện ( cài app chẳn hạn )
Thanks !!!

zenos

UIQ 3 ko có mấy profile như thế đâu, muốn tắt chuông hay connection thì ấn vào dưới cùng có chứ more đó rồi chọn volume, stick vô silent đc, connection cũng vậy đó......

cám ơn bạn lắm loắm ! nhưng tiễn người xin tiễn tới Tây Thiên ,làm ơn hướng dẫn cách nào để cải thiện ( nếu có ) :((
cám ơn nhiều

hoanghai1992

cám ơn bạn lắm loắm ! nhưng tiễn người xin tiễn tới Tây Thiên ,làm ơn hướng dẫn cách nào để cải thiện ( nếu có )
cám ơn nhiều
:D hehe, đúng là hơi lạ, dòng Sony ko HDH vẫn có profile nhưng UIQ 3 ko có nữa, nhưng UIQ cài được phần mềm, bạn thử tìm phần mềm Handy Profiles xem :-??

hieusaco

Cái này không có profile đâu, bạn chỉ có thể chọn để thiết lập từng cái vậy thôi, tiếng thì bạn vào more, chọn âm lượng hoặc popup cũng được, còn ánh sáng thì có thể kích thẳng vào hình cục pin chọn thiết lập