• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xếp ống nước {Bản đẹp,full}

nouvu2372

Là 1 game giải trí hay,đã xuất hiện trên mobile qua nhiều phiên bản khác nhau và đây là 1 trong những phiên bản đó,nhưng với hình ảnh mịn,2D,âm thanh tốt
Cách chơi mới, có thể loại :cốt truyện Puzzle,Randon,Classic cố gắng chơi qua hết các màn đó và bạn sẽ mở khóa được thêm thể loại chơi mới
nào cùng chơi nhé.

Download về bỏ đuôi .7z nhé

Chỉnh sửa cuối:

dongdieu

Bạn nào cho mình hỏi cách đính kèm file và cách up ảnh hiện ra luôn mà ko cần click link với (cụ thể tý nha).thank trước

kira152

cho mình xin bản 320 x 240 được không bạn, mình rất khoái mấy game kiểu trí tuệ này.thanks nhiều

NguyenTu

Super V.I.P
Link đã die, Tạm thời close topic tránh Spam. Khi nào chủ topic update link mới PM mình mở lại nhé!!

Chienkon88

Xếp ống nước { Bản đẹp , đầy đủ }

Xếp ống nước { Bản đẹp , đầy đủ }​

Là 1 game giải trí hay,đã xuất hiện trên mobile qua nhiều phiên bản khác nhau và đây là 1 trong những phiên bản đó,nhưng với hình ảnh mịn,2D,âm thanh tốt
Cách chơi mới, có thể loại :cốt truyện Puzzle,Randon,Classic cố gắng chơi qua hết các màn đó và bạn sẽ mở khóa được thêm thể loại chơi mới
nào cùng chơi nhé.

vì topic cũ đã bị khóa không up link lên được và theo nhu cầu của anh em , mình up link sang đây cho anh em down về chơi !

mọi từ ngữ đều copy của V.I.P Mem nouvu2372 và patse sang đây cho anh em tiện tham khảo !

đây là bản 240*320 :

http://www.mediafire.com/?nyyikunym2m

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối: