• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xe Tăng Trên Cao Ốc -Thể Loại Gunbound{SIS}

nouvu2372

Scorched City s60v3

Hình ảnh trong Game đẹp và mượt hơn nhiều so với ảnh minh hoạ nhé

youtube

Le_Quang_Minh

hhihi!bao giờ cũng vậy!có game mới là mấy bạn cứ hồ hởi up ngay lên mang,thực hiện đầy đủ nội quy các Admin đề ra nhưng quên điều quan trọng nhất...không nói rõ game hỗ trợ màn hình nào!thật sự là gây khó khăn cho anh em đó!

nouvu2372

Vì xưa nay mình chỉ post game nào cho máy mình chơi đc thôi(240x320) còn màn hình # mình luôn luôn có nói ví dụ như 320x240
Đa phần game trong này là 240x320 thôi ;)

traihp9001

Well-Known Member
hhihi!bao giờ cũng vậy!có game mới là mấy bạn cứ hồ hởi up ngay lên mang,thực hiện đầy đủ nội quy các Admin đề ra nhưng quên điều quan trọng nhất...không nói rõ game hỗ trợ màn hình nào!thật sự là gây khó khăn cho anh em đó!

nếu là đuôi *.sis thì màn hình nào mà chả dùng đc hả bạn(đã text trên nhìu máy:D).trừ có game java thì mới phải quan tâm đến cấu hình của game theo máy.

orbatGTA

nếu là đuôi *.sis thì màn hình nào mà chả dùng đc hả bạn(đã text trên nhìu máy:D).trừ có game java thì mới phải quan tâm đến cấu hình của game theo máy.

Đâu có ! Games SIS cũng chia ra màn hình khác nhau mừ.

Còn cái kia thì phần lớn Games Post lên đều là màn hình đc dùng nhiều nhất: 240x320.