• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XClock.v3.0.1 - Báo nhắc mới.

tuanloc1

XClock.v3.0.1 - Báo nhắc mới.

Đây là PM báo nhắc mới với rất nhiều lựa chọn cho bạn. Đặc biệt nó cho phép các bạn có thể nghe báo giờ bằng giọng nói. Mặc định là giọng của các em CHINA. Nếu muốn thay bằng tiếng việt các bạn có thể ghi âm giọng đọc của mình ngay trong PM.
Hy vọng các bạn sẽ có một PM báo nhắc ấn tượng!

View attachment 173104

Chỉnh sửa cuối:

Chienkon88

Hi chúc mừng ông anh lên V.I.P nha , chúc ông anh sẽ có thêm nhiều đóng góp cho PDA để diễn đàn của mình ngày càng phát triển và hưng thịnh nha \-/ :D =D>

Good Luck !

Chỉnh sửa cuối:

nguyenson_44

Chà. Dạo này nhiều người lên VIP quá. Chúc mừng bạn. Mong rằng bạn có nhiều đóng góp hơn cho 4R nữa.

Chà. Dạo này nhiều người lên VIP quá. Chúc mừng bạn. Mong rằng bạn có nhiều đóng góp hơn cho 4R nữa.

tuanloc1 vận hành đều đặn ghê

@nguyenson_44: Hì, bạn thích Vip không? Mình nhường cho nèX_X

anhchanbonmat

Lại bị thịt rồi làm mình :(:)(( hình như cái số mình là đi sau người ta 1 bước hay sau ấy :p

anhchanbonmat

Thôi để post luôn vô đây cho ae cùng nhau so sánh hi hi
Vì bản mới này có sự thay đổi nhở vồ bộ XCLOCKVOICE nên mình đưa lại bộ voice có chọn lựa cho các để dễ xài
theo động viên ae Sympviet nên mình úp ké luôn hi hi

XClock.v3.0.1
<<< XCLOCKVOICE>>>

.

0986467324

Làm thế nào để 1 giờ (30 phút,hoặc 15) nó đọc giờ 1 lần ạ. Mò mãi mà chỉ thấy nó đổ chuông chứ không đọc giờ, em đã giả nén thư mục chứa âm thanh kia vào E:/ và cũng cài phần mềm vào E:/