• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xchanger v1.8 - Công cụ chuyển đổi tiền tệ.

caoquy8x

Phần mềm: Xchanger
Phiên bản: v.1.8
Chức năng: Công cụ chuyển đổi tiền tệ

linhatm

Cái này chạy pyton nào vậy hả bạn, tui cài bộ pyton 1.45 và mega 2.01 mà nó kg chạy, cài trên thẻ, trên máy đều kg chạy.

Cái này chạy pyton nào vậy hả bạn, tui cài bộ pyton 1.45 và mega 2.01 mà nó kg chạy, cài trên thẻ, trên máy đều kg chạy.

Phần mềm này không cần Python. Chắc có lẽ máy của bạn không tương thích hoặc các pm "woánh lộn" nhau:D

Có điều tác giả đóng gói không chuẩn, Khi cài đặt không có tùy chọn ngôn ngữ Vietnamese

Chỉnh sửa cuối:

linhatm

Kg thể có chuyện các pm óanh nhau dc, vì khi format xong mình cài Xchanger đầu tiên mà.

Kg thể có chuyện các pm óanh nhau dc, vì khi format xong mình cài Xchanger đầu tiên mà.

Bạn dùng máy gì thế, mình tải về test xong rồi, cài đặt và chạy bình thường:D máy mình N73 xưa như trái đất nè

linhatm

Tui xài E71, cài đi, cài lại 5-6 lần vẫn kg chạy, nó chỉ vào đến menu đầu tiền nói về điều khoản sử dụng xchanger, sau đó tui bấm agree là nó thoát luon, lần sau kg thể vào lại
Ức chế quá