• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore v1.45 bản đây đủ 2 ikon VH_By_SymPViet !

Chienkon88

X-plore v1.45 bản đầy đủ 2 icon VH_By_SymPViet !

Trình quản lý file không chê vào đâu được ! =D> \-/ :D

có lẽ anh em đã quá rõ về phần mềm này rồi , không cần giới thiệu nhiều nữa !

Bản 1.45 Cập nhật nhiều thứ chứ không chỉ một vài lỗi bé đâu em, hỗ trợ thêm cho anh em ưa tìm hiểu :
Nguyên văn từ trang chủ :
Hiển thị đúng ngày sao chép các tập tin, tự động phát hiện các tập tin zip, tăng độ chuẩn khi duyệt hình ảnh dưới dạng ô bàn cờ, cho phép xóa các tập tin chỉ đọc, chỉnh sửa các thuộc tính trên nhiều loại tập tin !

không hiểu sao em chỉ thêm được ngôn ngữ VN vào thui chứ không xóa được các ngôn ngũ # :|

mọi người yên tâm đi không bị lỗi bad text (0x3) 3 đâu , em xài rùi cũng ngon lém :p

có điều là mới thì phải thịt thôi anh em ! :D :)) =)) :p :D

Link Download Mediafire :

X-plore v1.45​

Anh em qua đây và cài bản x-mod 3.0 của võthiện để thay ikon nhé cài vô sờ tư luôn :

X-mod v3.0_Của Võ Thiện ở đây nè anh em ui​

thanks mọi người đã ủng hộ !

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

zidane89

Bản 1.45 này liệu có dùng được Socerer nữa không các bác nhi? Hay LCG ra bản này để chống lại hacker bên Trung Quốc và bác Thiện:-?

Chienkon88

Bản 1.45 này liệu có dùng được Socerer nữa không các bác nhi? Hay LCG ra bản này để chống lại hacker bên Trung Quốc và bác Thiện:-?

Không được bạn à :(

mình vừa mới thử xong :|

Chúc vui !

Thangnd31082

X-plore v1.45 bản đầy đủ 2 icon VH_By_SymPViet !

bản này sửa 1 số lỗi nhỏ thôi , nhưng thực ra không khác gì bản 1.43 cả :D

Bản 1.45 Cập nhật nhiều thứ chứ không chỉ một vài lỗi bé đâu em, hỗ trợ thêm cho anh em ưa tìm hiểu :
Nguyên văn từ trang chủ :
Correct date on copied files, auto-detect zip file, chessboard under transparent images, allow to delete read-only files, edit attributes on multiple files
Tạm dịch :
Hiển thị đúng ngày sao chép các tập tin, tự động phát hiện các tập tin zip, tăng độ chuẩn khi duyệt ảnh trong suốt dưới dạng ô bàn cờ, cho phép xóa các tập tin chỉ đọc, chỉnh sửa các thuộc tính trên nhiều loại tập tin !

Chỉnh sửa cuối:

xiaohuang

Mình mở cái X-plorm nó báo lỗi Cannot open texts (0x1) 1 và không vào được cái này, chỉ vào được cái X-plore :-?

Chienkon88

Mình mở cái X-plorm nó báo lỗi Cannot open texts (0x1) 1 và không vào được cái này, chỉ vào được cái X-plore :-?

Mình dùng ngon lành mà bạn , hay thử xóa đi cài lại xem , bạn qua bài 1 xem ảnh nhé ;;)

Chúc vui !

JS_AnhTuan

Active Member
Cái này dùng 2 icon hả b? So với các phiên bản trước có gì khác ko? M đang dùng bản 1.43 ko thấy khác gì 1.42. Thanks!

Chienkon88

Cái này dùng 2 icon hả b? So với các phiên bản trước có gì khác ko? M đang dùng bản 1.43 ko thấy khác gì 1.42. Thanks!

Có khác đó bạn , còn # như thế nào thì bạn đọc kỹ # 1 và cài vào sẽ biết liền à ;;)

Chính xác :D , dùng 2 ikon => kon con chết thì kon mẹ sẽ kứu => bất tử lần ko lo đâu bạn =))

Chúc vui !

lenguyen99

Sao e da xoa cac ban cu di roi ma khi cai ban 1.45 2 icoin nay vao ma lai bi loi update errourt nhi