• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore Full 2icon

mathanh

mình xin giới thiệu

X-plore Full 2icon này có đặc điểm là xem được tất cả thư mục hệ thống.

bản này mình đã mod lại dùng 2 ngày rồi thấy rất tốt không bị lổi

và đã được sửa lổi rackk . khi cài phải cài vô máy tất ổ (C) của điện thoại thì nó mới Full.

nếu cài vào thẻ nhớ nó sẻ là bản demo 123.

xin các bạn cho chút ý kiến

Máy nào không cài được thì tải bản X-plore v3 về và làm theo hướng dẫn bên trong.

cách phân biệt Full

cài vào máy (C) nó sẻ có 2 icon là bản FULL

cài vào thẻ nhớ nó có 1icon là bản demo 123

khi tải file về xóa bỏ đuôi .7z và giải nén bằng zip

lưu ý: tuyệt đối không đăng ký keyy cho bản demo 123

hình được minh họa trên 5800

Chỉnh sửa cuối:

kiepdollar

bạn xem thông tin xem crack imei máy mình hay cái số gi . ko phải imei máy mình thì sớm muộn cũng toi cài mắc công lắm . bạn test rồi cho anh em biết nha ;;)

mathanh

không toi đâu bạn vì bản demo là bản chính thức đó,và mình dùng nó để cứu bản FULL khi nó chết

mathanh

Uã V5 hã huynh...? Rùi V3 kô voc dc.Hic

bản nào củng được, vì v5 cài bản của v3 nó không hiện icon ra, chỉ có chữ thôi, mình lại thích icon mặc định của xplore nhưng không thích icon bên trong nên v5 icon bên ngoài là mặc định,bên trong là icon windown

0985531930

nhờ bạn chỉ giúp là:
e sài nhiều x-plore rồi mà không có cái nào vô thư mục C\private\ cả.mục đích là lấy file settings.kls đó mà
làm sao đây bạn.mình sài n81 va x-plore 1.35 full

MinhThang

Manager
nhờ bạn chỉ giúp là:
e sài nhiều x-plore rồi mà không có cái nào vô thư mục C\private\ cả.mục đích là lấy file settings.kls đó mà
làm sao đây bạn.mình sài n81 va x-plore 1.35 full

Muốn truy cập vào private thì máy bạn phải Hack phonne, đồng thời Open4All trong ROMPatcher.

mathanh

bản này dùng ok rồi kô hề liệt cùng lúc 2 bản. đúng là dùng bản xplore chính thức để cứu bản FULL rất hoàn hảo.

đối với các ứng dụng khác của lonelycatgames mà đã có bản crackk các bạn hãy mod lại và dùng bản chính thức trên trang chủ để cứu bản full nha. chúc các bạn mod lại các ứng dụng của lonelycatgames thành công