• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.43 và 1.45 song song (Việt hóa)

Status
Không mở trả lời sau này.

Caominh171

Cái này gọi là...wá dữ :))

Thế nếu dùng bản quyền thì làm thế nào zậy Thiện :D

leminhhai111

Bản quyền thì full luôn cả 2:D
bản 1.45 bọn LCG update dở lắm, thử làm ẩn 1 file là khỏi xem luôn á

Cái ẩn file này vothien nói nó Hay hay là dở ( bản 1.45 này mình chọn file videos >> tập tin >>thuộc tính >> chọn ẩn >> xong mỉnh vào Smartmovie thì nó ko đọc dc file đó nửa .hình như 1.43 khi chọn ẩn >>smartmovie vẩn đọc dc )

Chỉnh sửa cuối:
Cái ẩn file này vothien nói nó Hay hay là dở ( bản 1.45 này mình chọn file videos >> tập tin >> chọn ẩn >> xong mỉnh vào Smartmovie thì nó ko đọc dc file đó nửa .hình như 1.43 ko làm dc thì phải )

Dở chứ hay gì! Ví dụ bạn chọn ẩn 1 file bất kỳ trong thư mục nào đó...

Ẩn xong chính thằng X-plore 1.45 cũng không xem được, giống như chưa từng có file đó vậy, lại phải dùng quản lý khác mới thấy

Bản 1.43 ẩn xong vẫn thấy OK

leminhhai111

Ẩn xong chính thằng X-plore 1.45 cũng không xem được, giống như chưa từng có file đó vậy, lại phải dùng quản lý khác mới thấy

Mình cũng ko biết X-plore chức năng này nó đang đi thụt lùi hay đang tiến lên nửa .nhưng tạm thời thì mình dùng chức năng này để ẩn nhửng file videos nhạy cảm đã

baeanhvaem

Kái này kài vào nghịch chơi thui.kứ để một mình 1.43 thui cho ngọt.đỡ nặng máy.nhưg pải khâm pục mấy chiêu độc của pác Thiện nha.hehé:D
đúng là mathien:))

Chienkon88

X-plore 1.45 để ẩn xong tự nó vẫn xem được mà Thiện :D ,

còn ngoài nó ra thì xem = niềm tin =))

Chúc vui !

Chienkon88

Ọc!! vậy là máy Thiện bị khìn rồi. Mới fortmat lại, giờ thì ổn rồi:p

Chính xác nên 4 fomat cho em nó sạch 0 tì vết :D

Mình cũng vừa kỳ cọ cho em nó khoảng 3 ngày chạy ngon ghê :))

Chúc vui !

Auto

Sao mình thì...

Status
Không mở trả lời sau này.