• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Wulin phiên bản 3 đã được Việt hóa!!!:)):)):))

dollarviet

Chắc không cần giới thiệu thì anh em cũng biết đến game này rồi;;);;);;). Trước bản này đã có bản Wulin 1 của bác Cuongbatit việt hóa với tên Đao kiếm giang hồ lục:ar!. Mình thấy nhiều anh em thích chơi game này nên đã việt hóa bản 3 này phục vụ anh em;;);;). Bản này mình lấy tên là Kiếm Thế ( hihi lấy tên game của VNG oách:p). Anh em test thử game và cho mình ý kiến để mình rút kinh nghiệm cho lần việt hóa sau nhé. Giới thiệu qua bản này tí : ở bản này chúng ta có thêm mục hỗ trợ game( mua vũ khí, trang bị xịn) và nhân vật mình đã có ngựa để cưỡi... Lưu ý : trong game nó có yêu cầu nhắn tin, anh em cứ đồng ý nhắn thoải mái nhé. mình nhắn khoảng 3 40tin nhắn mà chẳng thía mất đồng nào >:)>:)>:).
( hcaisais ERDS shop của mình đang hỏng nên chưa có hình cho anh em chiêm ngưỡng game được, ai có lòng thì up mình cái hình hộ với nhé,thanks)
Anh em chơi game và thanhks mình cái để cổ vũ nhé
http://www.4shared.com/file/Q4wUTeAh/Wulin3VhbyDollarViet.html
http://www.mediafire.com/?rm0jtdagzom

Chỉnh sửa cuối:

dollarviet

Game này dành loại màn hình nào hả chủ thớt?

Game này mình mới test full trên màn hình 240*320 ,còn mấy loại màn hình khác thì mình chưa có điều kiện test. Bạn tét thử hộ mình xem nhé

dollarviet

Đáp ứng yêu cầu luôn ;;). Có link mediafire rồi đó, bạn download về chơi thử đi nhé

karlovo

tuyệt quá, đang nản cái bản china giờ đã có việt hóa rồi >:), thanks chủ thớt nhiều =D>. Mong bạn sẽ vh đc nhiều game china nữa ;;). Với lại còn game phong vân và Dragon World - Taboo Love bạn Vh nốt đi :p, chơi cho nát máy 1 thể:p:p

Chỉnh sửa cuối:

dollarviet

game phong vân và Dragon World - Taboo Love bạn Vh nốt đi :p, chơi cho nát máy 1 thể:p:p
Mình cũng việt hóa game phong vân rồi,nhưng cái đó không hiểu sao mình chỉ việt hoá dược khoảng 50% ngôn ngữ,hjc nên mình không pót lên đó chứ. Ok đang tìm thêm game hay hay VH tiếp hehe

karlovo

chỉ cần VH đc cái menu là anh em dễ save + load là đc rồi bạn ơi =)), ko cần 100% đâu, dù là game tiếng j đi nữa thì chỉ có 1 số ít mới đọc từng đoạn hội thoại trong game chứ đa phần toàn nhấp nút cho qua nhanh =)) ( theo mình là vậy:D). Ủng hộ bạn hết mình >:)

toan_829

Sao những đoạn hôi thoại của mình vẫn toàn ô vuông nhỉ,mình dùng N78

he he,do font đấy bác,cài font hỗ trợ tiếng tàu là ra chữ ngay ^^.bác nào mà thấy bắt gửi tin nhắn sợ mất tiền thì để offline mà chơi cho yên tâm ^^

ngovandang

he he,do font đấy bác,cài font hỗ trợ tiếng tàu là ra chữ ngay ^^.bác nào mà thấy bắt gửi tin nhắn sợ mất tiền thì để offline mà chơi cho yên tâm ^^
bạn gửi giúp mình cái font tiếng trung đó nhé

Bo0Bo0

Yên tâm để gửi tin k mất tiền đâu ấn tẹt ga các bác à..e nạp tiền đồng suốt hehe

toan_829

Bác doollar ơi bác việt hóa cái này thế bác biết sửa icon game này luôn k?icon gốc bé tẹo gét quá :|..nếu đc bác chỉ e tự sửa :D

datvietdatviet

Mình óanh xong fần nhà kho quay lại long môn trấn vòng đi vòng lại mà khôg đi tiếp đc chổ đừơng dài dài cạnh lão bán thuốc đứng ở cửa ấy.ai đả chơi qua chỉ giúp mình