• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Wind OS - Đã có cho IPHONE

gaupretty

Phiên Bản :1.0
Thể loại: Ứng dụng
nhóm phát triển: Bamboo Group
Dung lượng : 1349 kb
Added heaveniphone team : 2009.12.21
Ngôn ngữ: English
Hỗ trợ FW 3.0 trở lên
Cracker: lamnhattrung_1402

- Wind OS sẽ thổi vào iphone của bạn một luồng gió mới! một phong cách sành điệu trên chiếc iphone yêu qúy của bạn.

- Với Gió hệ điều hành này,bạn sẽ có một notepad để chỉnh sửa văn bản, một trình duyệt để lướt web rất hay.

- Nào hãy cùng nhau khám phá hệ diều hành mới này nhé.

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?de4hokiyioh[/DOWNLOAD]​

Nguồn: heaveniphone.com

kotuankend

ai test rồi báo lại với, thấy cũng hay hay mà mới restore lại ngày hôm qua sợ ăn táo nên chưa dám chơi.

gaupretty

ai test rồi báo lại với, thấy cũng hay hay mà mới restore lại ngày hôm qua sợ ăn táo nên chưa dám chơi.

App này đã test OK trên iPhone 3GS FW 3.1.2 rùi bạn. Lướt WEB thì khỏi phải nói quá đỉnh luôn. Giao diện đẹp nhìn không khác gì Win XP. Bạn thử đi App hay đấy.
Chúc bạn thành công và vui vẻ!

kotuankend

App này đã test OK trên iPhone 3GS FW 3.1.2 rùi bạn. Lướt WEB thì khỏi phải nói quá đỉnh luôn. Giao diện đẹp nhìn không khác gì Win XP. Bạn thử đi App hay đấy.
Chúc bạn thành công và vui vẻ!

cho mình hỏi thêm nhé, lướt web = Browser có xem đc Flash trong vnexpress ko bạn

m0nk3y86

Mình cài vào thì thấy rất nuột, nhg sao nó cứ kêu loạn lên thế, hix!

gaupretty

Mình cài vào thì thấy rất nuột, nhg sao nó cứ kêu loạn lên thế, hix!

Đúng rùi bạn ạ. App này nó bị lỗi âm thanh. Hy vọng bản update sẽ khắc phục được lỗi này và có nhiều cái mới. Chúc bạn vui vẻ!

XuanTruong

Super V.I.P
Chạy thì được nhưng vẫn còn ĐƠN ĐIỆU quá (Có thể là bản sơ khai nên vậy), chờ bản Update mới xem thế nào?;)

cuongnd

Active Member
Chỉnh sửa cuối:

Zenki

Super V.I.P
Đúng rùi bạn ạ. App này nó bị lỗi âm thanh. Hy vọng bản update sẽ khắc phục được lỗi này và có nhiều cái mới. Chúc bạn vui vẻ!
Apps có tên là "Wind OS" nghĩa là hệ điều hành GIÓ nên khi hoạt động nó có tiếng gió vậy thôi :))

Zenki

Super V.I.P
Cái này không phải OS thật đâu anh, chỉ là App chạy giao diện đơn giản thôi. Có 1Mb mà OS cái gì :)) Cái này trên AppStore nó chỉ cho vào mục "Entertainment - Giải trí" mà thôi :))

Habl66

Vào đọc thấy giật mình chưa kịp test thử :D Có 1MB thì đúng là chỉ để chơi thôi :D

hhtrong59

Thấy phần mềm này rất hay, nhưng sao mình không sử dụng được trình duyệt vậy, dù đã kết nối wifi.

hhtrong59

bạn xem lại kết nối của bạn thử,mình vẫn vào bình thường mà

Đã kiểm tra lại, sử dụng tốt, cám ơn.
Có điều sử dụng chương trình này xong, mình cảm giác máy chạy hơi chậm lại so với trước khi cài.