• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WibTaskList -Quản Lý Hệ Thống

hoan_dh

WibTaskList -Quản Lý Hệ Thống
Với TaskList,bạn có thể xem tất cả các quá trình tác vụ hệ thống,khởi chạy,tắt ,dừng,kill chúng.

Một vài chỉ dẫn:
· Đổi dễ dàng giữa các ứng dụng đang chạy.
· Nhận một danh sách tất cả các chương trình đang chạy ẩn và các chương trình bao gồmhệ thống
· Xem. Các chi tiết của một chương trình bao gồm cả sử dụng bộ nhớ, hệ thống và cờ UID
· Stop. Chương trình trực tiếp từ Danh sách nhiệm vụ, nhưng phải cẩn thận. Một số chương trình còn cần thiết cho máy bạn
* DOWNLOAD: (Ứng Dụng Việt Hóa Bởi phuonxinh, ủy Quyề Cho mình post) http://www.4shared.com/file/222359722/c5a239bd/_2__TaskList_v1034_VieT_Phuong.html

Chỉnh sửa cuối:

lotusgirl

đây là box việt hóa mà nhỉ :(

Đúng vậy, nhưng cũng thông cảm cho ông phuonxinh này, vì ông này mới bắt đầu việt hóa và VH bằng mobi nên còn có nhiều thiếu sót mà bạn, nên ủng hộ cho bạn ấy đi, với nhiệt huyết và lòng đam mê của mình rồi đây bạn ấy sẽ là trụ cột của PV đó.